Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi luutuanxd130883
    hay nhỉ? chắc có mỗi bbnew là đọc kĩ bài viét nhỉ? chả lẽ cứ phải có từ "giá" trong bài viết mới đc bình luận ah? sao không ngĩ một điều: cái comment của ng ta đc tổng hợp từ nhiều bài viết khác? lại kiểu cm mang tính áp đặt! hay ghê nhỉ:|
    Vậy mới nói "cứ thấy tiêu đề KEYone là vào kêu" đâu có sai. Mình chẳng áp đặt gì cả, chỉ là thấy comment kiểu như vậy nó chẳng liên quan, vì thông thường mỗi topic nó có 1 chủ đề cụ thể, và comment là trao đổi về chủ đề đó. Còn bạn muốn "vãi cái giá" thì bạn cứ sang mấy chủ đề nói về "giá" của nó mà "vãi" thôi.

P/S: hơn nữa, "cái giá" chính thức của em nó đến giờ vẫn chưa biết chính xác, mới chỉ có giá "xách tay" đợt đầu, cái giá mà lúc nào cũng cao hơn rất nhiều so với "giá thực", nó chẳng nói lên điều gì cả.

Nếu mua vì thích cái service của bb thì sẽ chọn Passport hoặc thích thoải mái thì Priv chứ con này nửa nạc nửa mỡ quá.

Guest
    Nếu mua vì thích cái service của bb thì sẽ chọn Passport hoặc thích thoải mái thì Priv chứ con này nửa nạc nửa mỡ quá.

Cái loa nghe có bị nóng khi dùng máy cường độ cao không bạn? Passport SE bị nóng nên khi nghe đt rất khó chịu vì tai nghe như bị bỏng

Thực sự mà nói đến bây giờ mình chỉ còn thích mỗi cái logo của Blackbeery mà thôi. Mình đã từng dùng 4 chiếc điện thoại blackberry và 1 cái Playbook. Chiếc đầu tiên là 8320, sau đó đến 9780, Z10, Q10. Thực sự mà nói về chất lượng phần cứng mình thấy thuộc loại trung bình kém. 2 con 9780 và Z10 thì hay bị sập nguồn, pin thì báo ảo. Mua con Q10 dùng để nghe gọi vậy mà sau 1 năm thì toi main. Playbook thì quá chán, dùng thì chậm chạp, mặt sau bọc nhung sau một thời gian thì bong tróc, cạnh viền thì bị rỗ trông ghẻ nở kinh. Con Z10 cũng thế, mặt sau bọc nhung bây giờ phải lột hết ra chứ không trông cũng ghẻ nở lắm. Không hiểu sao BB lại thích cái kiểu nhựa bọc nhung bây giờ lại dùng cho Keyone nhỉ? Nhưng mà cái Note của BB10 dùng cho công việc tốt thật, nó có ghi note bằng hình ảnh mà cac app của Android chưa có cái nào bằng.
    Sau khoảng 8 năm dùng BB bây giờ mình đã chuyển sang dùng G3 và Note 5. Mọi thứ đều hơn hẳn những cái BB trước mình đã dùng.

Trích dẫn Gửi bởi TrungXom
    Thực sự mà nói đến bây giờ mình chỉ còn thích mỗi cái logo của Blackbeery mà thôi. Mình đã từng dùng 4 chiếc điện thoại blackberry và 1 cái Playbook. Chiếc đầu tiên là 8320, sau đó đến 9780, Z10, Q10. Thực sự mà nói về chất lượng phần cứng mình thấy thuộc loại trung bình kém. 2 con 9780 và Z10 thì hay bị sập nguồn, pin thì báo ảo. Mua con Q10 dùng để nghe gọi vậy mà sau 1 năm thì toi main. Playbook thì quá chán, dùng thì chậm chạp, mặt sau bọc nhung sau một thời gian thì bong tróc, cạnh viền thì bị rỗ trông ghẻ nở kinh. Con Z10 cũng thế, mặt sau bọc nhung bây giờ phải lột hết ra chứ không trông cũng ghẻ nở lắm. Không hiểu sao BB lại thích cái kiểu nhựa bọc nhung bây giờ lại dùng cho Keyone nhỉ? Nhưng mà cái Note của BB10 dùng cho công việc tốt thật, nó có ghi note bằng hình ảnh mà cac app của Android chưa có cái nào bằng.
    Sau khoảng 8 năm dùng BB bây giờ mình đã chuyển sang dùng G3 và Note 5. Mọi thứ đều hơn hẳn những cái BB trước mình đã dùng.
    Có phải bạn mua hàng second hand, hoặc hàng giá rẻ ở những địa chỉ không uy tín? Nếu bạn mua hàng dựng (tất nhiên bản thân đi mua cũng không phân biệt được hàng dựng) thì không nên vội kết luận về chất lượng sản phẩm. Mình dùng z10 4 năm thấy vẫn ngon lành, chẳng may làm vỡ màn hình nên mới phải thay đt. Pin dùng lâu tất nhiên không thể bằng lúc mới được

Trích dẫn Gửi bởi TrungXom
    Có phải bạn mua hàng second hand, hoặc hàng giá rẻ ở những địa chỉ không uy tín? Nếu bạn mua hàng dựng (tất nhiên bản thân đi mua cũng không phân biệt được hàng dựng) thì không nên vội kết luận về chất lượng sản phẩm. Mình dùng z10 4 năm thấy vẫn ngon lành, chẳng may làm vỡ màn hình nên mới phải thay đt. Pin dùng lâu tất nhiên không thể bằng lúc mới được

Trích dẫn Gửi bởi Hoangesc
    Con 9780 là của người bạn xách hộ từ bên Mỹ về. Con Q10 mua mới ở Dâu đen được vài tháng thì lỗi bàn phím. Mang đến bảo hành đổi con khác được khoảng 1 năm thì toi main. Còn con Z10 mua mới ở didongpro vẫn còn lay lắt đến bây giờ mình dùng làm máy ảnh chụp công việc vì mình thich cai note của nó. Có thể do mình sui nên gặp phải sp kém chất lượng nhưng nói chung dùng đến 4 sản phẩm mà phần cứng đều bị lỗi thì mình không thể nói là sản phẩm của thương hiệu đó tốt được phải không bạn.

Trích dẫn Gửi bởi viet23ht
    Bác nào so sánh với dtek 60 xem dư lào, em lót dép hóng
    Quá tệ so với dtek60.

Mình dùng dtek60 từ lúc ra tới giờ và cầm qua con này thấy chỉ được mỗi bàn phím. Còn lại thua xa dtek60 mọi mặt.

Từ tốc độ, thiết kế, pin, camera,.... đều chỉ ở mức trung bình

Trích dẫn Gửi bởi Hoangesc
    Đúng rồi bạn ơi. Mình dùng nhiều hàng cũ không dám nói. Nhưng con 9780 mua chỗ uy tín vẫn bị trắng màn, rồi không nhận thẻ. Con 87 ngon nhưng cứ độ chục ngày loa lại tắt (quan trọng là không biết tắt lúc nào) bây giờ z10 mới cứng luôn thì hai bên cạnh màn hình nứt nẻ, phím thì dính đúp liên tục. Chỉ còn em 99 là trungthuỷ với mình. Nên lúc trước 2 súng đều là bb bây giờ chia sẽ cho ip rồi. Dù biết không rời bb được nhưng nỗi buồn cũng không hề nhỏ.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Điều gì làm bạn hài lòng nhất khi sử dụng BlackBerry KEYone
    Bởi dien8205830023 trong diễn đàn BlackBerry KEYone
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-09-2017, 11:59 PM
  2. BlackBerry KEYone có bản cập nhật bảo mật tháng 9/2017 mã AAO472
    Bởi nhiduong trong diễn đàn Hệ điều hành BlackBerry Android
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 26-09-2017, 04:33 PM
  3. BlackBerry KEYone 'cháy hàng' tại Nhật Bản
    Bởi danglamgiK3 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry