Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Bác nào đổi Priv. Em có Priv này. Hiha

Trích dẫn Gửi bởi luutuanxd130883
    Ôi, vãi cái giá! Đêm ngc ngày chết BB!
    Rip
    Không hiểu bạn này, bài viết nói về cảm nhận sử dụng, không có 1 câu nào nói về "giá" mà bạn vào bình luận thật là "chẳng liên quan gì đến chủ đề". Chắc không đọc bài, cứ thấy tiêu đề có chữ KEYone là vào kêu hay sao vậy? :-o

Nhìn yêu quá đúng là một trải nghiệp tuyệt vời

Tình một đêm? Nếu em này không phải dọn rác suốt ngày, không phải cập nhật app liên tục và quan trọng là giá mềm một tí thì mình cũng quan tâm đặc biệt. Vì em là bb, em khác biệt hơn. Mong rằng bb Android không bị quảng cáo quấy rối. Chứ nếu so giá của em với hoa hậu ip7 thì em là á hậu thứ tư thôi.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Không hiểu bạn này, bài viết nói về cảm nhận sử dụng, không có 1 câu nào nói về "giá" mà bạn vào bình luận thật là "chẳng liên quan gì đến chủ đề". Chắc không đọc bài, cứ thấy tiêu đề có chữ KEYone là vào kêu hay sao vậy? :-o
    hay nhỉ? chắc có mỗi bbnew là đọc kĩ bài viét nhỉ? chả lẽ cứ phải có từ "giá" trong bài viết mới đc bình luận ah? sao không ngĩ một điều: cái comment của ng ta đc tổng hợp từ nhiều bài viết khác? lại kiểu cm mang tính áp đặt! hay ghê nhỉ:|

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    hay nhỉ? chắc có mỗi vnbb là đọc kĩ bài viét nhỉ? chả lẽ cứ phải có từ "giá" trong bài viết mới đc bình luận ah? sao không ngĩ một điều: cái comment của ng ta đc tổng hợp từ nhiều bài viết khác? lại kiểu cm mang tính áp đặt! hay ghê nhỉ:|

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    Cái gì cũng có cái giá của nó đó anh. Nếu BB10 các bác làm tốt được khâu đối thoại với nhà phát triển để mở được kho ứng dụng thì đã không có ngày hôm nay rồi. Không phải tự nhiên mà họ chấp nhận chuyển đổi hệ sinh thái.

Giờ điều Keyone thu hút em không phải là hệ điều hành, không phải cấu hình mà đơn giản là bàn phím và email, cũng như cái tên BlackBerry và nó được thiết kế bởi BlackBerry.
    Đồng ý với quan điểm của bạn này, cái đặc trưng của BB là cái bàn phím, song bb cũng bảo thủ. Tôi rất thích BB10 ở chức năng hub, song với quan điểm cá nhân tôi, bb10 có sự cải tiến mang tính chất nửa vời, đành rằng bb10 sử dụng đc các ứng dụng androi song cảm hiác vô cùng tệ: máy treo, lag,,,so với smartphone bây giờ bb tụt hậu quá xa, cho nên bb bán đi" linh hồn" cũng là ch dễ hiểu

Bác nào so sánh với dtek 60 xem dư lào, em lót dép hóng

Bác nào so sánh với dtek 60 xem dư lào, em lót dép hóng

Trích dẫn Gửi bởi luutuanxd130883
    hay nhỉ? chắc có mỗi bbnew là đọc kĩ bài viét nhỉ? chả lẽ cứ phải có từ "giá" trong bài viết mới đc bình luận ah? sao không ngĩ một điều: cái comment của ng ta đc tổng hợp từ nhiều bài viết khác? lại kiểu cm mang tính áp đặt! hay ghê nhỉ:|
    Vậy mới nói "cứ thấy tiêu đề KEYone là vào kêu" đâu có sai. Mình chẳng áp đặt gì cả, chỉ là thấy comment kiểu như vậy nó chẳng liên quan, vì thông thường mỗi topic nó có 1 chủ đề cụ thể, và comment là trao đổi về chủ đề đó. Còn bạn muốn "vãi cái giá" thì bạn cứ sang mấy chủ đề nói về "giá" của nó mà "vãi" thôi.

P/S: hơn nữa, "cái giá" chính thức của em nó đến giờ vẫn chưa biết chính xác, mới chỉ có giá "xách tay" đợt đầu, cái giá mà lúc nào cũng cao hơn rất nhiều so với "giá thực", nó chẳng nói lên điều gì cả.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Điều gì làm bạn hài lòng nhất khi sử dụng BlackBerry KEYone
    Bởi dien8205830023 trong diễn đàn BlackBerry KEYone
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-09-2017, 11:59 PM
  2. BlackBerry KEYone có bản cập nhật bảo mật tháng 9/2017 mã AAO472
    Bởi nhiduong trong diễn đàn Hệ điều hành BlackBerry Android
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 26-09-2017, 04:33 PM
  3. BlackBerry KEYone 'cháy hàng' tại Nhật Bản
    Bởi danglamgiK3 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry