Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi levinhtin
    mấy cái linh tinh, phức tạp, khó dùng nên bỏ đi đã mới thu hút được ngờời dùng.
    Những cái nào linh tinh, phức tạp, khó dùng bạn ơi?

Guest
    mấy cái linh tinh, phức tạp, khó dùng nên bỏ đi đã mới thu hút được ngờời dùng.

Tuyệt vời BlackBerry \/\m/

Guest
    Tuyệt vời BlackBerry \/\m/

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Ý bác ý là cái bbm channel ấy

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Ý bác ý là cái bbm channel ấy
    Cái đấy thì có gì là phức tạp, không thích thì không join vào Channel nào là xong mà Còn nếu thích dùng nó thì nó là cái đơn giản nhất trên BBM

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Cái đấy thì có gì là phức tạp, không thích thì không join vào Channel nào là xong mà Còn nếu thích dùng nó thì nó là cái đơn giản nhất trên BBM
    Linh tinh thì có cái BBM Chanel đó. Mình không dùng nhưng vẫn có một tab trong BBM, Khó dùng là mình không biết cách Add friend trên Android, mình đổi giữa 2 máy bb thì không chuyển được friend list trên bbm (Hoặc có thể mình không biết cách, mặc dù đã xóa BBID và tải về cài lại)

Linh tinh thì có cái BBM Chanel đó. Mình không dùng nhưng vẫn có một tab trong BBM, Khó dùng là mình không biết cách Add friend trên Android, mình đổi giữa 2 máy bb thì không chuyển được friend list trên bbm (Hoặc có thể mình không biết cách, mặc dù đã xóa BBID và tải về cài lại)
    Cái BBM Channels đối với bạn là "linh tinh" nhưng với mình thì nó rất tuyệt vời đấy . Còn đổi máy thì chắc bạn không đổi máy nhiều bằng mình đâu, và chưa bao giờ phải lo lắng vụ Friends list, tự động nó tải về hết cho mình, Group nó cũng tự join, không phải làm gì.

Android thì chưa dùng, nhưng về cơ bản cách add friend ở Android hay iPhone cũng tương tự như trên BB, invite theo mã PIN hoặc BBID, Scan Barcode

bỏ luôn cái bbm chanel đi cho rồi, thêm gợi ý kết bạn bằng số đt nữa. đơn giản thôi. cái tôi cần là nhắn tin, gọi điện, một số chức năng cần thiết như gửi file, chat nhóm, chia sẽ địa điểm thôi. mấy cái linh tinh, phức tạp, khó dùng nên bỏ đi đã mới thu hút được ngờời dùng.
    Theo mình bạn nên tự viết 1 app BBM Clone cho riêng mình .

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Ý em là bác ý bảo cái bbm channel nó phức tạp, chứ em vẫn xài đều đều với 5 channel trong bbm của em

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BBM cập nhật phiên bản mới cho BlackBerry và Android
    Bởi duynghia83 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 18-12-2015, 01:54 PM
  2. BBM cho BB10 và Android cập nhật phiên bản mới, sửa lỗi và cải thiện hiệu năng
    Bởi bienvangmuatren trong diễn đàn Thảo luận chung về BBM
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-07-2015, 11:19 PM
  3. [ Help ] Không đăng nhập được BBM trên Android
    Bởi gunnylaufr3e trong diễn đàn BBM trên Android, iOS và Windows Phone
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-07-2015, 12:29 AM
  4. BBM cho Android cập nhật phiên bản mới - sửa lỗi và tối ưu hóa pin
    Bởi trong diễn đàn BBM trên Android, iOS và Windows Phone
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 24-03-2014, 10:05 PM
  5. BlackBerry 10 Development Tools cho Android developer nhận phiên bản cập nhật mới
    Bởi 354677werty trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-10-2013, 03:24 PM