Kết quả 1 đến 5 của 5
    Chả là thế này các bác ạ, máy tính nhà em không vào được facebook em vào mạng xem và thay đổi mấy thứ thì vào được face ( trên pc) ngon thì còn playbook lại không vào được mạng nữa trong khi vẫn nhận wifi, sóng vẫn tốt (trước đó vào ngon lành) nó báo lỗi "couldn't resolve the host name". Các bác làm ơn chỉ giáo giùm em với (cụ thể 1 tí vì em rất gà) .À mà em làm theo hướng dẫn chỉnh sửa DNS cho play book rồi mà không được. Có cách nào xóa cái wifi cũ đi để dò lại không ạ. Em cảm ơn nhìu.

Reset lại wifi coi. Thử đặt lại ip cho nó luôn

Trích dẫn Gửi bởi lopmam
    Reset lại wifi coi. Thử đặt lại ip cho nó luôn
    mình thử vào đặt lại địa chỉ ip cho wifi vào trang 192.168.1.1 thì nó hỏi username, password mình gõ admin ko được gõ 1234 cũng không vào được

Wifi nùa bạn động hay tĩnh nếu tĩnh thì chỉnh như của mình sem sao 192.168.1.50

Gửi từ LG-LU6200 của tôi

Trích dẫn Gửi bởi hoang khanh
    Chả là thế này các bác ạ, máy tính nhà em không vào được facebook em vào mạng xem và thay đổi mấy thứ thì vào được face ( trên pc) ngon thì còn playbook lại không vào được mạng nữa trong khi vẫn nhận wifi, sóng vẫn tốt (trước đó vào ngon lành) nó báo lỗi "couldn't resolve the host name". Các bác làm ơn chỉ giáo giùm em với (cụ thể 1 tí vì em rất gà) .À mà em làm theo hướng dẫn chỉnh sửa DNS cho play book rồi mà không được. Có cách nào xóa cái wifi cũ đi để dò lại không ạ. Em cảm ơn nhìu.
    trước mình cũng bi thế.dùng địa chỉ m.facebook.com nhé(vs GG cũng thế)