Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Khoai nhỉ? hầu hết các cách khắc phục mình biết thì bạn đều đã sử dụng rồi, giờ còn mỗi cách là tháo pin ra rồi lắp lại thôi.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi graywolf83
    Khoai nhỉ? hầu hết các cách khắc phục mình biết thì bạn đều đã sử dụng rồi, giờ còn mỗi cách là tháo pin ra rồi lắp lại thôi.
    đúng đấy bạn ạ. mình đã làm theo cách cắm rút sạc nhìu lần nhưng vẫn ko được, giờ tìm ai có sạc PB mượn cắm sạc thử xem thế nào, nếu vẫn ko được thì có khả năng pin die.

Guest
    update tình hình là máy mình sạc pin vẫn ko vào, còn 50% pin,. áp dụng cách rút , cắm sạc trong 20 phút bắt đầu dở chứng có hiện tượng sâp nguồn tắt ngúm (khi đó máy mình đang mở) màn hình đen sì, cắm sạc đèn Led ko sáng ko có sự sống, ấn tổ hợp fim power và volume + - thì khởi động nhưng rất lâu đến màn hình bắn pháo hoa thì tắt ngúm nhưng màn hình thì sáng mờ kiểu như sạc pin lúc tắt nguồn, cắm sạc vào đèn led đỏ sáng đến đèn xanh rút ra thì đèn vẫn chớp tắt mặc dù ko cắm sạc, hard reset lần nữa thì vẫn treo, làm được vài lần cuối cùng vô dc màn hình chính sau đó cắm sạc dc vài giây thì lại sập nguồn típ, thôi đời e rồi. để vài phút sau mở nguồn thì lên bình thường ko dám cắm sạc nữa. để standby cả đêm lúc 47% pin health 84% vào lúc 11h đêm đến 7h30 sáng vẫn 47% pin. cắm sạc đến trưa 11h vẫn ko lên % nào mà còn tụt pin còn 46%. giờ ko bít tính sao đây haizzz, e cắm sạc đã 2 ngày nay rồi vẫn ko dc, chờ đến lúc còn 0% pin chắc e die theo nó lun wa. có cao thủ nào giúp e với

con của mình mới thay bộ pin mới, lúc đầu check gugu báo health 92%, charge 4, dung lượng 50%. standby máy 2 tiếng health chỉ còn 86% =(( . giờ cắm sạc thì nhận ngay, 3 giờ thì đầy pin. standby 24h chỉ tụt 4% pin :-bd

Bạn thay hết bao nhiêu tiền vậy, giá của pb rớt thê thảm ko biết pin là bao nhiêu?

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi graywolf83
    Bạn thay hết bao nhiêu tiền vậy, giá của pb rớt thê thảm ko biết pin là bao nhiêu?

900k bạn, nhưng mà hư thì bắt buộc phải sửa thôi, ko lẽ để chặn giấy ak

Trích dẫn Gửi bởi nicolaimax
    900k bạn, nhưng mà hư thì bắt buộc phải sửa thôi, ko lẽ để chặn giấy ak
    Mất 900K mà dùng được là tốt rồi!

Con pin của mình grugru báo sạc 51 lần nhưng "sức khỏe" vẫn 87%

guru báo 106 lần sạc nhưng web liên tục vẫn >6,5h <3. còn sài offline thì 9-10h. game nặng thì = web =))

Con pb của mình chơi offline cũng từ sáng đến chiều, onl thì cũng đc khoảng 6h

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Playbook - Nhờ các bro hỗ trợ giúp
    Bởi ksonlevan trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-09-2014, 11:48 AM
  2. Cần giúp đỡ Playbook lỗi lạ.
    Bởi cbarachgia_65 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-06-2014, 09:49 AM
  3. cần giúp playbook không khởi động được.
    Bởi londammau trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-04-2014, 10:19 PM
  4. Tổng hợp những thông tin hữu ích giúp bạn dễ dàng bắt đầu với Playbook
    Bởi tienvietxua1001 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 25-02-2013, 06:47 PM
  5. Bác bác giúp camera playbook giúp em với !!!!!
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-09-2012, 10:46 PM