Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Không thì bác nhấn vào quyển sách để vào bắn nhện sau đó nó sẽ mở khoá quyển sách hướng dẫn chơi cho bác.
    Tại chơi xong lâu rồi nên không nhớ.
    Hoá ra cái bắn nhện là ra hướng dẫn à , mình tưởng cái đó chơi vui lúc giải trí cơ :|
    Mấy game mới up thì chơi về nc hết rồi còn thằng này với cái Galaxy On Fire 2 HD nữa thôi đang cố cày

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Không thì bác nhấn vào quyển sách để vào bắn nhện sau đó nó sẽ mở khoá quyển sách hướng dẫn chơi cho bác.
    Tại chơi xong lâu rồi nên không nhớ.
    Hoá ra cái bắn nhện là ra hướng dẫn à , mình tưởng cái đó chơi vui lúc giải trí cơ :|
    Mấy game mới up thì chơi về nc hết rồi còn thằng này với cái Galaxy On Fire 2 HD nữa thôi đang cố cày

Trích dẫn Gửi bởi hoangvnb
    Cái đó là chơi để nó mở quyển sách hướng dẫn cho mình. Khi nào bí quá thì phải dùng .
    Mới đầu chơi cũng tưởng để làm gì. Liều chơi thử thì sau thấy nó mở quyển sách hướng dẫn chơi.
    Cái Galaxy On Fire 2 HD tối qua cũng cày đến 3h sáng....
    Giờ đi làm đâu quay quay......

Trích dẫn Gửi bởi hoangvnb
    Cái đó là chơi để nó mở quyển sách hướng dẫn cho mình. Khi nào bí quá thì phải dùng .
    Mới đầu chơi cũng tưởng để làm gì. Liều chơi thử thì sau thấy nó mở quyển sách hướng dẫn chơi.
    Cái Galaxy On Fire 2 HD tối qua cũng cày đến 3h sáng....
    Giờ đi làm đâu quay quay......

@hoangvnb @khaisilk1910 Mấy bạn chỉ thay đổi đầu dây điện gì đó; mà cũng chưa qua được

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    @hoangvnb @khaisilk1910 Mấy bạn chỉ thay đổi đầu dây điện gì đó; mà cũng chưa qua được

Bác thay đổi mạch điện làm sao để cái gầu xúc nó lặp lại công việc sao cho:
    - Bác nhảy được lên cái giá trên tường và lấy cái móc sắt và chỉnh cái bảng điện như hình.
    - Sau đó bác xuống chỉnh tiếp mạch điện sao cho cái gầu xúc nó di chuyển đúng thứ tự.
    - Bác chỉnh làm sao cho cái gầu nó chạy một vòng và về vị trí cũ(ở vòng này ta phải chạy và nhảy vào cái xe guồng)
    - Khi cái gầu chạy được một vòng và về vị trí ban đầu thì nó sẽ thả xuống để cắp lên và chạy vòng đi qua cái ống thông gió.
    - Việc còn lại là bác vuốt để nhảy vào ống thông gió.

Em nhớ không biết có chính xác không !

Mà bác nhấn vào hình quyển sách góc dưới bên phải màn hình để bắn ruồi rồi nó cho bác xem hướng dẫn chơi.

@khaisilk1910 Nhiệm vụ tối nay : nhảy được vào ống thông gió

Chơi cái này hại não lắm bác @wetfoot .....

Guest
    Đã về nước sau khi xem được hướng dẫn b-)

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. (Xin Game) Các bác có tựa game MoBa giống LOL hoặc DoTA hay Oder or the Chaos thì cho em xin ạ
    Bởi baola2520 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-07-2014, 02:48 PM
  2. Machinarium - Game hot trên Appworld - Cuộc phiêu lưu của chú Robot thông minh
    Bởi linhxu7979 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-03-2014, 03:29 PM
  3. Machinarium – Khám phá vương quốc robot
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-03-2014, 04:01 PM
  4. School Cheater - 'Quay bài', Game Việt trong top 11 Game Development World Championship 2013
    Bởi dinhtrung92 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-02-2014, 10:54 PM
  5. Pakman - Game "4 nút"/Giải trí - Game Việt (Support 83xx/88xx/87xx/81xx)
    Bởi inthelong10 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-09-2011, 09:59 AM