Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Re: Fantasy Islands - The Magical Kingdom of Orcs, Dwarves and Elves!

game này bị hạn chế. chỉ đến lvl24 thôi. :P . chơi dinosaur war ấy các bác. chơi offline và online.

Guest
    Re: Fantasy Islands [Update v1.0.36] - The Magical Kingdom of Orcs, Dwarves and Elves!

Update version 1.0.36 nhé anh em :-bd

Re: Fantasy Islands [Update v1.0.36] - The Magical Kingdom of Orcs, Dwarves and Elves!

hết kim cương thì sao đây??????????

ruby là gì vậy bác.........

Chào các bác,em la thành viên mới của diễn đàn,do trình độ có hạn nên hôm nay em mới biết có cái diễn đàn này,rất mong được làm quen và được các bác giúp đỡ.Chả là em đang chơi fantasy inlands đến lvl 25 rồi,tiền rất nhiều,quest cũng làm sạch,chỉ còn các quest dùng đá ruby mà không sao chơi được tiếp vì em chẳng tìm thấy cái menu và em cũng không có đá ruby,em chẳng biết làm sao bây giờ nữa.Mà cái trò này càng chơi lại càng ham,em có đọc bài của các bác nói là đã có bản update sửa lỗi 1.36 trên Appworld nhưng em không down được vì đã hết time free,mà em thì không có mấy cái tài khoản nước ngoài đó.Có bác nào có lòng tốt mà có bản 1.36 làm ơn up lên cho em down nhờ,em xin chân thành cảm ơn

Re: Fantasy Islands [Update v1.0.37] - The Magical Kingdom of Orcs, Dwarves and Elves!

@tsugikage: vẫn Free mà, nếu bạn không tải được từ AppWorld thì đã có file Bar ở cuối bài #1 rồi đấy, v1.0.37 (mới nhất) nhé.

Re: Fantasy Islands [Update v1.0.37] - The Magical Kingdom of Orcs, Dwarves and Elves!

Trình của em thấp quá mãi mà em ko download nổi từ mediafire,còn vào appworld thì hếi hạn rồi.Có bác nào giúp em được ko ạ

Xin loi cac mod,em dung playbook nen viet ko co dau.Em down duoc roi ma ko biet file nam dau de update.Em moi su dung ma tieng anh cung nhu trinh IT cua em thi mu tit.Co cao thu nao giup em duoc ko a?Em xin chan thanh cam on

[ Posted by Mobile Device ]

@tsugikage: Diễn đàn đã tích hợp sẵn bộ gõ Tiếng Việt, bạn hoàn toàn có thể gõ Tiếng Việt có dấu trên Diễn đàn từ PlayBook.

Guest

Trích dẫn Gửi bởi tsugikage
    Trình của em thấp quá mãi mà em ko download nổi từ mediafire,còn vào appworld thì hếi hạn rồi.Có bác nào giúp em được ko ạ
    Bạn nhấn vào link down ở #1, sẽ mở một trang trung gian, bạn đợi chỗ đếm ngược ở góc trên bên phải từ 5second đến khi hiện lên skip ad thì nhấn vào để mở trang download từ mediafire lên bạn nhé.

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. ai Chiết xuất giúp em cái Gói ngôn ngữ English (United Kingdom) cho bb 8900 với
    Bởi taikhoanbungtien1 trong diễn đàn BDM và các vấn đề về cài đặt OS (ROM)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-04-2015, 02:28 PM
  2. Xin game Fantasy Heroes- Đã chơi đươc trên z10-10.3.1
    Bởi ngoczuizui6996vl trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-08-2014, 10:27 PM
  3. Majesty: The Fantasy Kingdom Sim for BlackBerry® PlayBook™
    Bởi an7827yui3 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 16-03-2013, 12:03 AM
  4. [Html5] Kingdom Rush - chạy mượt trên Playbook
    Bởi seoshisha trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook