Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tenlaanh
    Nếu bác post kiểu này sẽ tạo ra một tiền lệ là các member khác sẽ post những ngôn ngữ phổ thông khác như: tiếng pháp, ý, nhật... cũng là những ngôn ngữ phổ thông trên thế giới....
    @tenlaanh: Bạn đọc kỹ Nội quy diễn đàn nhé, trong đó có phần quy định về ngôn ngữ sử dụng rất rõ tại mục 2 (Quy định về bài viết) rồi đó bạn.

Thay vì ngồi ý kiến ý cò ,nên bỏ thời gian ra dịch rồi hỗ trợ, đóng góp bài viết . Diễn đàn là ngôi nhà chung mà nó được xây dựng từ những viên gạch của mỗi người góp vào, chứ không một ai xậy dựng sẵn vào hưởng lợi còn ý kiến ý cò, hãy thể hiện sự đóng góp bằng hành động thay lời nói suông . Đó là lý do tôi nhắn bác @vnbb đừng quan tâm những free rider ( nếu bạn fairsleep không biết tiếng anh thì search google thuật ngữ free rider là gì nhé)

Mình muốn kết thúc tranh luận ở đây, và nhắn nhủ "đừng ngồi chờ sung rụng, đã rụng kế bên mà còn lười nhặt lấy thì nên tự hái mà ăn )

[ Posted by Mobile Device ]

Không biết có dùng được intagram với voice call yahoo k nhỉ @@

Trích dẫn Gửi bởi vuhaidang011
    Mình thấy AIR Browser vẫn ngon hơn Browser có sẵn.
    Air Browser in Dev Alpha voi PB browser dc viết bằng Adobe Air, chỉ có cái là browser của DevAlpha version mới hơn thôi ) thật ra 2 cái đều giống nhau<br /><br />--- Added at 07/10/2012, 16:42 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi manhbecon
    Không biết có dùng được intagram với voice call yahoo k nhỉ @@

chưa có plugin cho yahoo
    Instagram viết bằng native code không side load dc

Guest
    Mình dân kĩ thuật mình nổ vậy luôn cho nó nhanh, còn bạn nào thích văn vẻ thì cứ thêm bớt vào tùy thích, ý xúc tích của mình là dịch sang tiếng anh thì hay hơn, ok?

Sao mình không thấy có chuyển file qua wifi giữa hai máy playbook và blackberry nhỉ, mong chờ cái đó nhất vậy mà (ý mình không phải là truyền file qua bluetooth ằng file and folder nha, tại cái đó chậm lắm) mình muiốn truyền fle qua lại từ playbook và bb giống như hai cái pb truyền file qua nexus ấy

"Cho phép các ứng dụng Android có thể truy cập vào Camera".

Ko biết bao giờ có plugin video chat cho ứng dụ̣ng Android chạy trên PB nhỉ!

Cải thiện về Bridge: hỗ trợ Text Message và truyền dữ liệu Bridge qua Wifi nếu BB và PB trong cùng 1 mạng wifi
    Sao mình mò mẫm mãi mà vẫn không kết nối bridge cho BB và PB qua wifi được nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi fairsleep
    Mình dân kĩ thuật mình nổ vậy luôn cho nó nhanh, còn bạn nào thích văn vẻ thì cứ thêm bớt vào tùy thích, ý xúc tích của mình là dịch sang tiếng anh thì hay hơn, ok?

Nói thì dùng não nghĩ trước cho nó có tí nhăn chứ để nó phẳng lỳ như đường nhựa tự hào lắm ấy. anh vnbb ảnh dịch ý chính sang Tiếng Việt, và dẫn nguyên văn Tiếng Anh chứ ảnh dịch sang English cho ông xem hay sao mà nói xỏ xiên :-o :-o :-o :-o<br /><br />--- Added at 07/10/2012, 17:29 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi trantrunghieuy10
    Sao mình không thấy có chuyển file qua wifi giữa hai máy playbook và blackberry nhỉ, mong chờ cái đó nhất vậy mà (ý mình không phải là truyền file qua bluetooth ằng file and folder nha, tại cái đó chậm lắm) mình muiốn truyền fle qua lại từ playbook và bb giống như hai cái pb truyền file qua nexus ấy

Trích dẫn Gửi bởi matrixbk
    Tự nó truyền bằng wifi khi dùng file and folder chuyển thôi hai anh. :-bd tất nhiên phải để cả hai trên cùng một điểm kết nối wifi. =D> =D> Em chuyển 1 video mp4 quay trên PB sang thẻ nhớ BB mất 6 phút, mà các anh có PB cũng biết quay bằng PB thì 12 phút hơn 1Gb b-)

Trích dẫn Gửi bởi matrixbk
    @matrixbk: Có vẻ anh em vẫn bị hiểu nhầm, cụ thể là
    • Khi kết nối Bridge, BB và PB vẫn dùng kết nối Bluetooth để bắt tay với nhau
    • Sau khi đã Bridge với nhau qua Bluetooth rồi, nếu BB và PB cùng kết nối vào 1 mạng wifi thì các dữ liệu đồng bộ sẽ đi qua đường wifi.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tổng hợp những thay đổi theo từng phiên bản HĐH của BlackBerry 10
    Bởi villafences trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:50 PM
  2. Một số thay đổi nhỏ từ phiên bản OS 10.3.2.281 so với OS 10.3.1
    Bởi nguyenduong08 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-08-2015, 01:27 PM
  3. Hỏi Đáp : Playbook bị lổi khi úp lên 2.1.1032
    Bởi mynuong7676 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-11-2012, 04:31 PM
  4. PlayBook OS 2.1.0.1032 đã sẵn sàng cho Download
    Bởi Sphotoviet trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 399
    Bài viết cuối: 16-10-2012, 04:12 AM
  5. [Video] Xem qua những gì có trên bản OS 2.1.0.1032 cho PlayBook
    Bởi Cheliv0130 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 05-10-2012, 01:46 PM