Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314
Kết quả 131 đến 140 của 140
    Guest
    đã wipe 2.1.0.1088 mạng cáp quang wifi down mất ko quá 10', chạy thử game NFS thấy logo ít nóng hơn ko biết có phải vì mới wipe nên vậy ko các ứng dụng cũ từ bản 2.0 vẫn chạy ngon ko thấy hao pin như mấy bạn nói :-bd nhưng có điều là từ khi mình dán màn hình chống vân tay (màn hình mờ) phải tăng dộ sáng màn hình lên 1 chút nên pin cũng hao hơn ít :-s

Guest
    đã wipe 2.1.0.1088 mạng cáp quang wifi down mất ko quá 10', chạy thử game NFS thấy logo ít nóng hơn ko biết có phải vì mới wipe nên vậy ko các ứng dụng cũ từ bản 2.0 vẫn chạy ngon ko thấy hao pin như mấy bạn nói :-bd nhưng có điều là từ khi mình dán màn hình chống vân tay (màn hình mờ) phải tăng dộ sáng màn hình lên 1 chút nên pin cũng hao hơn ít :-s

up lên, hư camera lun, nãn vãi PB --(

Guest
    up lên, hư camera lun, nãn vãi PB --(

Tình hình là hôm nay vào 24h.com vào playbook không thấy hình ảnh gì cả mà toàn dấu chấm hỏi (cách đây 2 ngày em còn thấy Van Persi cười toe toét). Có anh em nào biết nguyên nhân không ạ? Hay nó hết hỗ trợ Flash luôn rồi nhĩ ?!

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi KelvinPham
    Tình hình là hôm nay vào 24h.com vào playbook không thấy hình ảnh gì cả mà toàn dấu chấm hỏi (cách đây 2 ngày em còn thấy Van Persi cười toe toét). Có anh em nào biết nguyên nhân không ạ? Hay nó hết hỗ trợ Flash luôn rồi nhĩ ?!

của mềnh vẫn bt mà nhỉ?bạn thử restart pb xem sao.

Tớ up từ 1032 lên 1088 ngay ngày đầu tiên, đến nay có mấy nhận xét:
    Ưu:
    - Trước cài gmail, yahoomail thì OK nhưng mail ở cơ quan thì kg vào được, bản 1088 đã khắc phục được lỗi này.
    - Vào Face nhanh hơn trước
    - SMS qua brigde là một trải nghiệm khá thú vị
    Nhược:
    - Vào mạng có cảm giác chậm hơn (không hiểu có phải do dạo này cáp biển đứt nên đang lởm khởm)
    - Cảm ứng chậm, đôi khi bị loạn cảm ứng. Có hôm đã tắt hết các kết nối, đặt máy ở chế độ standby, chiều về thấy bung lên gần chục cửa sổ và wifi cũng bị bật lên
    - Máy không nóng nhưng hao pin
    - Kết nối với BDS nhiều lúc nhảy tưng tưng rất khó chịu
    Đánh giá của tớ là bản này không ổn định bằng bản 1032

Trích dẫn Gửi bởi KelvinPham

cái bệnh này em đã từng gặp khi còn chơi bản 2.0. ở nhà thì bị bệnh , mang ra ngoài quán cafe , nó chạy bình thường , hình ảnh đầy đủ , rõ ràng . và sau gần 50 ngày , kể từ khi cho nhỏ bạn mượn máy , cho nên mới up lên 2.1 ngày hôm qua , lúc ở nhà đăng nhập vào Blackberry ID thì bị thông báo lỗi mạng :-o , nên hok vào appworld để down được cái gì hết , phải chạy ra ngoài cafe log vào mới được , ^^ , về đến nhà chạy vài cái ăn roi , thì lại bị đơ đơ , bực mình , mở nhạc lên nghe ...điếc luôn mới ghê :-& , reset lại em nó , thì mới chạy được bình thường , nhưng hok biết em nó có bị giở chứng nữa hay hok đây :-/

Mình mới mua PB sau khi bật WIFI thấy nó hay hiện lên bản update 2.1.... gì đó xin hỏi các bác nếu update thì có sao không vậy, máy của mình cũng đã là bản 2.1...

tmc có update thì cứ update đi bạn ơi, không mất gì đâu bạn

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314

Các Chủ đề tương tự

1. DingleBerry - Công cụ Rooted PlayBook đã sẵn sàng cho download
    Bởi dongtam84 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 29-08-2014, 11:16 PM
  2. OS 2.1.0.1088 cho PlayBook 4G LTE đã sẵn sàng cho người dùng cập nhật
    Bởi 7hotkhuyenmai trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-05-2014, 08:55 PM
  3. [Upgrade] PlayBook OS 2.1.0.1314 đã sẵn sàng cho bạn download
    Bởi datxanhmienbac2008 trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 03-02-2013, 10:14 PM
  4. bệnh mới của playbook khi up len 2.1.0.1088
    Bởi goilaseco trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 24-12-2012, 09:40 PM
  5. PlayBook OS 2.1.0.1032 đã sẵn sàng cho Download
    Bởi Sphotoviet trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 399
    Bài viết cuối: 16-10-2012, 04:12 AM