Kết quả 1 đến 8 của 8
    tình hình là con 8700 của mình tối qua rơi từ trên nệm xuống ( chỉ khoảng 20cm) nhưng không hiểu sao bỗng dưng treo máy màn hình màu trắng xóa luôn nhưng vẫn nhận được tin nhắn và 1 cái nữa là khi có cuộc gọi đến máy tự ngắt cuộc gọi và báo gọi nhỡ (lúc máy bình thường khi chưa rớt) các bác giúp em bắt bệnh với ạ. em lo qua ( ( ( (

Trích dẫn Gửi bởi sanhnhan0811
    tình hình là con 8700 của mình tối qua rơi từ trên nệm xuống ( chỉ khoảng 20cm) nhưng không hiểu sao bỗng dưng treo máy màn hình màu trắng xóa luôn nhưng vẫn nhận được tin nhắn và 1 cái nữa là khi có cuộc gọi đến máy tự ngắt cuộc gọi và báo gọi nhỡ (lúc máy bình thường khi chưa rớt) các bác giúp em bắt bệnh với ạ. em lo qua ( ( ( (
    Tháo ra lắp lại cái màn hình đi bạn. Lần sau viết tiêu đề rõ ràngbnhes, đừng viết chung chung.

[ Posted by Mobile Device ]

Chia buồn với bạn.
    bạn đã thử khởi động lại máy chưa ? Xem kỹ xem màn hình có bị nứt hay vỡ không.
    Mình cũng đã từng bị rơi, màn hình trắng xoá, vẫn nhận cuộc gọi tin nhắn bình thường sau đó phải mất 1,5tr để thay màn hình mới

màn hình không nứt vỡ gì hết các bác ạ....em lo quá...hix<br /><br />--- Added at 13/06/2012, 11:39 ---<br /><br />vậy là phải gắn lại màn hình hả các bác??/

Guest
    pm mik giup cho de ma 0946133938

mình xin chân thành cảm ơn các bạn. Sau khi mình bung ra xem thì em no chỉ bị long socket thoi ạ

Bác đừng lo, 8700 thuộc dạng trâu bò mà, chỉ sút cáp hoặc socket ra thôi

lỏng chân màn hình rồi bạn à. bạn tháo ra rồi lắp lại màn hình nhá