Kết quả 1 đến 6 của 6
    Tình hình là mình mới dùng BB 9780 thôi, mọi thứ đều ok hết, bắt đầu yêu em nó rồi.
    Lúc mới xài không sử dụng gmap được tìm hiểu thấy để sử dụng được cũng rắc rối, vậy mà 1 ngày đẹp trời restart xong h xài ngon lành.
    Nhưng yahoo thì vẫn chưa dùng được, thậm chí vào bằng opera đăng nhập yahoo không được. Rồi sử dụng web browser mặc định của BB bằng 3g cũng không được. Có thể dùng Opera tuy nhiên lúc down cái gì đó nó chuyển về browser mặc định là cũng ko down được.
    Tìm hiểu thì xem ra phải cài lại service book cho em nó, tuy nhiên mình có vấn đề thắc mắc là:
    - Mình xài mạng vinaphone service book nào chuẩn cho mạng này?
    - Các service book mình thấy đa số đều đã từ rất lâu hiện nay có xài được không?
    - cài SB xong thì sẽ vào mạng 3g bình thường + facebook +yahoo đều ok phải không?

Lên google search nha bạn, nhiều lắm, tìm tòi đi

Hic không ai trả lời dùm sao, đang thất vọng vì chọn BB thay vì Iphone , điện thoại chủ yếu dùng GPS thông qua 3g để tìm đường vậy mà h không tài nào sử dụng GPS khi sử dụng 3g (

Service Book cho tất cả các mạng + SmartMail + FaceBook

SB này sao ta hehe

Mình sử dụng chưa lâu, bạn đừng nóng , ngồi mò đi thú vị lắm, service bạn ở trên đưa ok đoá. Yahoo phải sử dụng Bis mới dùng được, face thi phải wifi . Bạn xem lại service book, khi đó vào browser bằng wifi/gprs/3g luôn, khỏi dùng opera cũng được. Tìm đường thì tải google map về. Cố gắng lên mạng search đi. BB giống máy tính, cái gì mình cần thì lên google kiếm,khồng cần thì xoá. Trải nghiệm đi đừng nãn .

Guest
    Dùng BlackBerry mà không chịu tìm hiểu thì mua ăn roi hay wp dùng thôi =)). Trước khi quyết định mua mình đã lên phương án cho ẻm BlackBerry của mình trước đó 1 tháng =))

Các Chủ đề tương tự

1. xin service book cho mạng vinaphone
    Bởi mrhieu0208 trong diễn đàn BlackBerry 87XX
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-04-2013, 09:34 AM
  2. cần xin Service Book !
    Bởi semtop02 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-12-2012, 09:35 AM
  3. service book cho 9650 os 6.0.0.524 không bị lỗi 3rd
    Bởi trong diễn đàn BlackBerry 96XX
    Trả lời: 59