Kết quả 1 đến 4 của 4
    Chào các bác!
    Em đang gặp một trục trặc khi add thêm một tài khoản mail nữa. Trước đây, em đã add 2 account gmail và sử dụng bình thường. Nhưng hôm nay, em có việc cần add thêm một acc nữa, khi vào email account, nó yêu cầu nhập username và password( như trong ảnh đính kèm). Em đã thử với tài khoản bbID của em nhưng nó báo username sai cấu trúc( tức là username không được có những kí tự đặc biệt như "@")
    Em không biết phải đăng nhập bằng tài khoản gì mới được! Thực sự rất mong được các bác giúp đỡ! Em đang có việc quan trọng cần push acc mail đó!
    Cảm ơn các bác nhiều nhiều!

Guest
    Bác phải nhập acc bis của nhà mạng cơ. Không phải bbID đâu. Bác gọi lên tổng đài nếu bác quên pass người ta sẽ cung cấp lại cho bác pass. Chắc bác quên cả user. Người ta sẽ xác minh và cung cấp lại tất cho bác.

Sent from my BlackBerry 9780

Guest
    Cái này hình như là log tk BES. Chứ cài đặt mail bình thường trong Setup thì nó sẽ bắt chọn loại mail như: google, gmail, hotmail.....

Guest
    đây là đăng nhập accBIS trên blackberry, nếu không quen thì bác có thể vào web của nhà mạng add tài khoản mail trên pc

Các Chủ đề tương tự

1. [9780] Không tải về các thư mục con trong Inbox của Email
    Bởi nguyễn quang trọng trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-05-2016, 04:12 PM
  2. Dọn các foder email không dùng trong ứng dụng email trên bold 9930
    Bởi chamhetsms trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-10-2015, 10:32 PM
  3. Email Setup trên 9780 BIS Mobifone
    Bởi 6y45gh54f trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 07-08-2015, 06:00 PM
  4. 9780 không thể add email
    Bởi dongaqt trong diễn đàn BlackBerry Bold