Kết quả 1 đến 8 của 8
    Chả là sánng nay em bbm mãi cho bạn k được thì chợt nhớ ra là đầu tháng, kiểm tra tk còn có hơn 50k nên nó k tự đký tiếp ).. Thế nhưng vẫn thử dùng thì ngạc nhiên là trừ những app khôg qa BIS ( fải set APN đó ạ) và BBM thì còn lại vẫn chạy ngon như FB ( k push notification được, chỉ xem news feed và cm được thôi), BBW, Browser, Twitter, UC browser, Opera, 4square, đặc biệt là k mất một xu nào ??? Chả biết nên vui hay nên buồn nữa

Vãi quá, vừa thử sim ko đk BIS thấy vào bbw được, sao thế nhỉ, hay là BB đã có sự thay đổi lớn, ko cần BIS và wifi thì các BBOS vẫn vào BBW dc )

Trích dẫn Gửi bởi chantroi_19
    Vãi quá, vừa thử sim ko đk BIS thấy vào bbw được, sao thế nhỉ, hay là BB đã có sự thay đổi lớn, ko cần BIS và wifi thì các BBOS vẫn vào BBW dc )
    Vào mấy app kia tẹt bô bác ạ =)).. Em xem clip nhều lắm r vẫn chả mất đồng nào

Thằng bạn nói BBW trước giờ ko cần BIS vẫn vào bình thường, nhưng mấy tháng trước mới bắt đầu xài BB lúc đó ko đk BIS thì ko vào BBW dc, nó chỉ cho wifi hoặc đk BIS mới vào dc. Ko hiểu, hay mình gà quá )

từ từ nó cắt đó =]] mình bị r`, xài ầm ầm chừng 1 2 ngày nó cắt

set APN thì vào dc, ko set thì khỏi vào ) tốn tiền vãi

Trước nếu k có BIS thì 3G k vào được BBW, wifi thì ok nhưng vẫn fải có sb thì fải.. Dù vào đuợc hay k thì theo em hiểu là e vẫn đang duyệt web qua server BIS, dùng app qa server BIS, quan trọng ở chỗ là k thấy bị trừ tiền ( Viettel thì trừ ntn chắc bác biết =)) ), cũnng k bị 3rd trong khi đôi thánng trước thôi, k BIS cái là e bị 3rd lòi mắt.. Check IP thì em vẫn là IP của canada và sử dụng BIS .. K biết nên vui hay nên buồn

Trích dẫn Gửi bởi chantroi_19
    set APN thì vào dc, ko set thì khỏi vào ) tốn tiền vãi
    Em k cần set APN mà

Trích dẫn Gửi bởi reaper911
    từ từ nó cắt đó =]] mình bị r`, xài ầm ầm chừng 1 2 ngày nó cắt
    Vậy à bác.. Để em đợi thử xem :v.. Mà trước em mất BIS cái là khỏi dùng luôn mờ :v, 3rd liên tùng tục đến fát điên )

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 09-12-2016, 03:37 PM
  2. Ant Raid [Update v1.0.3] - Chiến binh kiến - Game chiến thuật hay và lạ cho PlayBook
    Bởi alolacongay02 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 23-10-2014, 09:39 AM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 04-03-2013, 09:52 AM
  4. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-05-2012, 03:31 PM
  5. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 19-09-2011, 10:55 PM