Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Nếu bạn chưa chuyển sang dùng một thiết bị BlackBerry 10 và vẫn còn đang dùng một chiếc BlackBerry OS thì vẫn luôn tìm thấy những điều mới mẻ. Một phiên bản mới của

BlackBerry World cho BBOS đã có sẵn để các bạn tải về. Phiên bản BlackBerry World v4.4.0.19 bao gồm một số sửa lỗi và thay đổi để cải thiện hiệu suất và tính ổn định của ứng dụng.

Bạn cần phải có một tài khoản Beta Zone để có thể trải nghiệm phiên bản mới này. Tìm hiểu thêm và tải về bản BlackBerry World này tại BlackBerry Beta Zone.

View more random threads:

Giúp em với. trước em đăng kí tài khoản cho bb 9700 mà bây giờ muốn đổi cho q10 để down load thì không dc. em đã edit mục my profile. Hay mình phải tạo một tài khoản khác cho q10 ạ

BB World là điểm tệ nhất của BB. Mình load có mấy file như viber, whatsapp, hay update phần gì đó chỉ khoảng 3-5MB, mở wifi, 3G mà load lâu kinh khủng. Chưa kể mỗi khi nó load xong và install vô máy thì cứ bị lag lag, cho đến khi nó cài xong.
    Trong khi cầm mấy con android cũng cùng mạng wifi load mấy file mấy chục MB, thậm chí vài trăm MB chưa đến vài giây. Load xong hết thì nó install 1 cái là xong.

Guest
    Mình thấy bbw có cập nhật bao nhiêu bản đi chăng nữa cũng bằng thừa , vì cơ bản là máy chủ của nó vẫn thuộc dạng hàng cổ. Quá chậm chạp đến bực bội , dần đâm chán . Nhìn tốc độ download bên android rồi nhìn lại bên Black Berry thấy mà thương .

Sent from my BlackBerry 9100 using Tomahawk

katori đây là bản BBW dành cho BBOS, không phải cho BB10 nhé

qk7 & thanhlxcsng bạn thử tải phần mềm trên BlackBerry World của BB10 chưa? Không phải nhanh mà là quá nhanh đó bạn

Guest
    Em chưa thấy Beta Zone gửi mail báo, lên web mới thấy.

Guest
    Tải qua 3g còn thấy nhanh nhưng tải qua wifi thấy chậm lắm vnbb ah

Trích dẫn Gửi bởi tuanovi
    Tải qua 3g còn thấy nhanh nhưng tải qua wifi thấy chậm lắm vnbb ah
    Thế là do mạng wifi của bác thôi, mình tải cùng lúc 3 ứng dụng mỗi cái vài chục MB mà chưa tới 1 phút đã xong, với mạng Wifi ở Công ty

vnbb có thể, để mai thử lại xem sao

Đối với BB10 mình hoàn toàn hài lòng, BlackBerry World tải rất nhanh!

Gửi từ Q10 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-05-2015, 06:36 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-08-2014, 09:49 PM
  3. Twitter cho BBOS cập nhật phiên bản v5.0 trên Beta Zone
    Bởi PROOADVO9050 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 13-06-2014, 08:51 PM
  4. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 17-09-2013, 04:10 PM
  5. [Beta Zone] App World cho BlackBerry cập nhật phiên bản 3.1.2.20 trong Beta Zone
    Bởi thietkego trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-2012, 10:42 AM