Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    BlackBerry đã chính thức công bố thông tin về BlackBerry

9720 cũng như kế hoạch phát hành chiếc điện thoại BBOS mới này. Theo đó, BlackBerry 9720 sẽ được phát hành tại các nước Châu Á, EMEA (Europe, the Middle East and Africa) và Châu Mỹ La tinh. Chiếc điện thoại 9720 này không rõ là nó thuộc dòng Bold hay Curve khi có kiểu dáng của Bold nhưng bàn phím của Curve.

BlackBerry 9720 được trang bị màn hình cảm ứng 2.8 inch và có độ phân giải 480x360, chạy hệ điều hành BlackBerry OS 7.1. Tuy nhiên nó được trang bị thêm tính năng vuốt để mở khóa màn hình cũng như truy cập được vào Camera ngay từ màn hình khóa giống như trên BlackBerry 10.

Các tính năng đáng chú ý của 9720:
    • Hệ điều hành OS 7.1 với giao diện mới, cho phép bạn vuốt để mở khóa màn hình cũng như truy cập được vào Camera ngay từ màn hình khóa
    • BBM: 9720 được trang bị một phím cứng truy cập nhanh vào BBM như 9320/9220, ứng dụng BBM với đầy đủ tính năng như BBM Voice qua Wifi, BBM Channels...
    • Tích hợp FM Radio: bạn có thể nghe các kênh Radio tại địa phương dễ dàng. Có thể chia sẻ các kênh Radio đang nghe với bạn bè qua BBM.
    • Multicast cho phép bạn gửi tin nhắn hoặc một bức ảnh lên nhiều mạng xã hội (BBM, FaceBook, Twitter ...) cùng lúc, ngay lập tức từ trong ứng dụng máy ảnh.
    • Truy cập vào các ứng dụng & trò chơi cho BlackBerry 7 trên BlackBerry World, giúp cho bạn được kết nối và giải trí hoàn hảo trong khi di chuyển.
    • Hỗ trợ tốt trong môi trường doanh nghiệp với BlackBerry Enterprise Server hoặc BlackBerry Enterprise Server Express. Điện thoại BlackBerry 9720 cung cấp các tính năng hỗ trợ quản lý ứng dụng và bảo mật hiệu quả đối với bất kỳ tổ chức nào.
    Xem thêm Video clip giới thiệu về chiếc BlackBerry 9720 này nhé

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/S9eTpojlWF8?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    Xem trên Mobile
    Nguồn: press.blackberry.com

View more random threads:

Chiếc 9720 này tính năng thỳ rất hấp dẫn nhưng cái dáng dấp ko đc nuột nà cho lắm nhỷ ?

Sent from my BlackBerry 9700 using Tapatalk

Chưa biết giá cả thế nào, nhưng nhìn chung em này là một em BBOS 7 ngon đấy :-bd

Hi vọng 9900 cũng sẽ được bổ sung thêm các tính năng mới như của em này

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Chưa biết giá cả thế nào, nhưng nhìn chung em này là một em BBOS 7 ngon đấy :-bd
    cầm khá là nhẹ vì toàn vỏ nhựa mà. hay nhất cái khóa màn thui. còn lại như 99 :P

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Nếu camera con này mà có Autofocus thì 9900 sẽ thua em nó về hiệu năng ko bàn đến kiểu dàng

Thích em này rồi đấy, giá tầm 5 triệu là chơi luôn

Pin 3 ngay thì còn xem xét.

Hi vọng 99 sớm được update os mới tương tự em này để anh em có thể trải nghiệm.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nambun
    Pin 3 ngay thì còn xem xét.
    Một chiếc smartphone mà dùng pin được 3 ngày thì chứng tỏ bạn chẳng dùng gì các tính năng smart của nó. Chỉ đơn thuần nghe/gọi nhắn tin thì cứ làm con 1110i dùng cho lành

Con 9720 này có pin là 1450mAh nhé bạn, trong khi 9900 màn hình to hơn nhưng pin chỉ có 1230mAh.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-07-2015, 10:22 AM
  2. BlackBerry Classic phiên bản màu trắng sẽ được phát hành trong tuần này
    Bởi sphamdang1 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 30-04-2015, 08:27 AM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 25-05-2014, 01:38 AM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-05-2013, 10:13 AM