Kết quả 1 đến 7 của 7

Re: mobilepocketreader cho 9860

Từ trình duyệt, gõ địa chỉ: m.mobipocket.com và download bản cho Storm bạn nhé!

Lúc trước mình cũng dùng bản cho Storm trên 9800, thấy ok mà giờ sang 9860 pin kém quá, ko dám xài luôn!

Guest

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Từ trình duyệt, gõ địa chỉ: m.mobipocket.com và download bản cho Storm bạn nhé!
    bác ơi, sao em chỉ load dược file.cod đi kèm nhỉ, chỉ load được file.jad nên khi cài nó báo lỗi

Guest

Trích dẫn Gửi bởi han_phong
    Lúc trước mình cũng dùng bản cho Storm trên 9800, thấy ok mà giờ sang 9860 pin kém quá, ko dám xài luôn!
    @han_phong & @candy: 2 bạn thử Kindle xem sao ==> Sử dụng Kindle đọc eBook trên BlackBerry OS7 & 7.1

Trích dẫn Gửi bởi han_phong
    Ko biết sao 9860 của mình ko dùng đc Kindle, mặc dù đã làm theo hướng dẫn của bác @vnbb. Mobipocket reader thì dùng tốt, nếu bạn không muốn tốn pin vì PM này chạy ngầm thì trong MPR, chọn Option ---> Show keyboard----> Nhấn Alt-Q sẽ tắt hoàn toàn ứng dụng.

Đính chính: Shift-Q, ( phím mũi tên hướng lên và Q), mình nhớ nhầm

Guest

Trích dẫn Gửi bởi hoanglove8x
    Ko biết sao 9860 của mình ko dùng đc Kindle, mặc dù đã làm theo hướng dẫn của bác @vnbb. Mobipocket reader thì dùng tốt, nếu bạn không muốn tốn pin vì PM này chạy ngầm thì trong MPR, chọn Option ---> Show keyboard----> Nhấn Alt-Q sẽ tắt hoàn toàn ứng dụng.
    Đính chính với @hoanglove8x là muốn tắt hoàn toàn Mobipocket Reader thì ấn Shift+Q nhé!
    Dù sao thì mình thấy Mobipocket Reader cũng là một trình đọc ebook prc tốt, với định dạng ebook khác là .epub (hiện nay đã có khá nhiều ebook định dạng này) thì có thể sử dụng BukuReader để đọc cũng rất tốt!

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. Web Reader – Một phần mềm đọc tin Google Reader client mượt mà cho PlayBook
    Bởi kynguyentruck trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-10-2014, 02:55 PM
  2. PDF Reader [Update v2.3.3] - Phần mềm đọc tài liệu PDF rất tốt trên PlayBook (quên Adobe Reader đi)
    Bởi binhdoan09 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 09-06-2013, 12:03 PM
  3. Buku Reader v1.2.3 - EPub Reader for BlackBerry
    Bởi xanhxanhcay trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-03-2013, 03:13 PM
  4. [Update] Go Reader v1.2.0 - RSS Reader rất hay tích hợp với Google Reader [FULL]
    Bởi luudeptrai3789 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 22-02-2013, 12:56 AM
  5. Thay defaut Adobe reader bằng PDF reader bằng cách nào
    Bởi QCYCLCR8031 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-11-2012, 11:34 PM