Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi sonroses
    To chuyện gì, đó là sự thật đấy, lúc cần thì chả dùng được, chứ nói đủ thì biết bao nhiêu cho đủ, mấy anh S3, S4 còn thấy thoải mái pin 1 ngày chứ I phone 4,5 đều khẩn trương đi tìm sạc, có việc chạy ra ngoài là khỏi gửi nhận mail luôn ). Chứ còn kiểu gửi mail rồi gọi bảo, mày check mail đi, đầu này bắt đầu bật 3G và Data lên thì khỏi nói đi ).
    thôi mình cũng ko muốn tranh cãi với bác làm j, cái này cũng chẳng liên qan j đến chủ đề topic cả )
    bác cứ lấy cái "sự thật" của vài cá nhân riêng lẻ ra thế thì có nói cũng chẳng đi đến đâu, thế bây h mình bảo cô A a B bác C dùng thoải mái 1 ngày cũng = hòa nhu cầu tùy người, cứ bật 3G chơi game onl liên tục thì ngày sạc 2 lần là bt, chứ chẳng có chuyện bật kết nối thôi với xài bt nửa ngày đã cạn đâu
    (xung qanh mình thấy cũng nhiều người dùng ip vs android lắm, mà chẳng ai đến mức như bác kể-nói rộng ra thì diễn đàn báo chí các kiểu cũng ko thấy nên mới nói sự thật là thế thì đã to chuyện rồi ko cần đợi đến bây h) chắc có mình bác là bật data cả ngày hay sao mà phải kể thế

đang dùng z10 nên cũng ko có gì xón.hehe đang chờ bản 10.2 chính thức mà ko bt khi nào mới có

Trích dẫn Gửi bởi phonghieu
    Lại chạm nọc của bạn này nữa . Nếu bạn là người đi làm rồi mà nói vầy thì mình thấy buồn cười quá, thiết thực nhất là làm 2 con cục gạch, đăng ký 2 gói cước gọi 2000 phút miễn phí )
    Xin phép Mốt cho iem nhời qua tiếng lại với bạn Bê bê ơ này chút cho xôm!
    - Nếu là bạn thì "2 cục gạch" và cái gói cước gì đó là đủ và có vẻ hợp lý, tôi không bàn nữa.
    - Còn đối với tôi, bạn thấy "buồn cười quá" khi không dùng giải pháp của bạn có vài lý do đơn giản như sau:
    1. Quản lý thời gian tốt cần có lịch biểu, cái này đỉnh
    2. Quản lý công việc cần có các soft liên quan đến task (đã chi khoảng 30usd mua các app)
    3. Ghi chú off, online
    4. chụp ảnh, video, scan, nhập liệu văn bản, trình chiếu...
    5. thoại truyền thống: số điện thoại không thể đổi,
    6. thoại, video, chia sẻ màn hình qua bbm: tiện ích mang lại giá trị gia tăng tuyệt vời, nếu dùng bb mà không khai thác tính năng này thì coi như mới sướng 1 nửa. Biết được đối tác, sếp, đồng nghiệp đã đọc tin nhắn của mình hay chưa.
    7. Lưu trữ mật khẩu cho hàng tá acc, giao dịch trực tuyến tạo cảm giác an tâm.
    8. với bb10, tốc độ lướt web quá kinh ngạc
    ....
    Chả có lý do gì mà phải dùng 2 cái cục gạch và gói cước nhà mạng nó bố thí, tiết kiệm được mấy đồng (?) mà phải "bắt" đối tác, đồng nghiệp, người thân đổi số hoặc dùng 2 tay 3 súng cho mệt. Trong khi đó vẫn có một cộng đồng người thân, đồng nghiệp đang dùng chung nền tảng cùng với mình.
    - Ai cũng thế, đều phải cân nhắc đến vấn đề chi phí và lợi ích dịch vụ mang lại. Đối với tôi, giảm chi phí là tốt, nhưng giảm mà công việc không hiệu quả thì chả có nghĩa. Các cụ nói liệu cơm gắp mắm, tuy nhiên còn tùy thuộc vào HOÀN CẢNH của từng người.

Có thế chứ.=))

Dành cho tất cả BlackBerry 10, ôi, tin vui, lúc đầu cứ tưởng cho dành cho Z30 không thôi, lại thêm háo hức đợi chờ os10.2

Trích dẫn Gửi bởi laohac80
    Xin phép Mốt cho iem nhời qua tiếng lại với bạn Bê bê ơ này chút cho xôm!
    - Nếu là bạn thì "2 cục gạch" và cái gói cước gì đó là đủ và có vẻ hợp lý, tôi không bàn nữa.
    - Còn đối với tôi, bạn thấy "buồn cười quá" khi không dùng giải pháp của bạn có vài lý do đơn giản như sau:
    1. Quản lý thời gian tốt cần có lịch biểu, cái này đỉnh
    2. Quản lý công việc cần có các soft liên quan đến task (đã chi khoảng 30usd mua các app)
    3. Ghi chú off, online
    4. chụp ảnh, video, scan, nhập liệu văn bản, trình chiếu...
    5. thoại truyền thống: số điện thoại không thể đổi,
    6. thoại, video, chia sẻ màn hình qua bbm: tiện ích mang lại giá trị gia tăng tuyệt vời, nếu dùng bb mà không khai thác tính năng này thì coi như mới sướng 1 nửa. Biết được đối tác, sếp, đồng nghiệp đã đọc tin nhắn của mình hay chưa.
    7. Lưu trữ mật khẩu cho hàng tá acc, giao dịch trực tuyến tạo cảm giác an tâm.
    8. với bb10, tốc độ lướt web quá kinh ngạc
    ....
    Chả có lý do gì mà phải dùng 2 cái cục gạch và gói cước nhà mạng nó bố thí, tiết kiệm được mấy đồng (?) mà phải "bắt" đối tác, đồng nghiệp, người thân đổi số hoặc dùng 2 tay 3 súng cho mệt. Trong khi đó vẫn có một cộng đồng người thân, đồng nghiệp đang dùng chung nền tảng cùng với mình.
    - Ai cũng thế, đều phải cân nhắc đến vấn đề chi phí và lợi ích dịch vụ mang lại. Đối với tôi, giảm chi phí là tốt, nhưng giảm mà công việc không hiệu quả thì chả có nghĩa. Các cụ nói liệu cơm gắp mắm, tuy nhiên còn tùy thuộc vào HOÀN CẢNH của từng người.
    Đọc xong bài viết của bạn mình thấy buồn cười, cười rất sảng khoái. Xin lỗi nếu đã chạm vào tự ái của mấy bạn có chung quan điểm như vậy nhé.

Đọc xong bài viết của bạn mình thấy buồn cười, cười rất sảng khoái. Xin lỗi nếu đã chạm vào tự ái của mấy bạn có chung quan điểm như vậy nhé.
    Khi người ta yêu, người ta có quyền khen, bạn yêu bồ hay vợ của bạn thì bạn cũng có quyền khen thoải mái, có ai bảo là bạn đang "tự sướng" không? Nếu thằng nào nói vậy thì thực chất chỉ là nó đang ghen tị với bạn mà thôi

Và nhu cầu sử dụng mỗi người mỗi khác, Smartphone không phải chỉ để nghe/gọi và nhắn tin, nó còn làm nhiều thứ khác tùy khả năng và nhu cầu của mỗi người.

Nói chung ko có gì riêng lẻ đâu, cứ thực tế nhìn rộng ra chút đi bạn, mà bạn cũng nên tập trung trả lời vào cái mà tôi viết đê. Mà cũng chả tranh luận với bạn làm gì , nhạt quá ).

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    thôi mình cũng ko muốn tranh cãi với bác làm j, cái này cũng chẳng liên qan j đến chủ đề topic cả )
    bác cứ lấy cái "sự thật" của vài cá nhân riêng lẻ ra thế thì có nói cũng chẳng đi đến đâu, thế bây h mình bảo cô A a B bác C dùng thoải mái 1 ngày cũng = hòa nhu cầu tùy người, cứ bật 3G chơi game onl liên tục thì ngày sạc 2 lần là bt, chứ chẳng có chuyện bật kết nối thôi với xài bt nửa ngày đã cạn đâu
    (xung qanh mình thấy cũng nhiều người dùng ip vs android lắm, mà chẳng ai đến mức như bác kể-nói rộng ra thì diễn đàn báo chí các kiểu cũng ko thấy nên mới nói sự thật là thế thì đã to chuyện rồi ko cần đợi đến bây h) chắc có mình bác là bật data cả ngày hay sao mà phải kể thế

Lan man gì nhỉ, chắc đọc ko hiểu nên nghĩ là lan man đúng không =)) , chịu khó đọc kỹ rồi sẽ ko thấy lan man bạn nhé ).

Bạn nói lan man ghê quá, mình đang nối về chủ đề nâng cấp tính năng Natural Sound trên bb10 thôi. Bàn lan man chả ra làm sao cả

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-04-2016, 02:00 PM
  2. Công nghệ Blackberry Natural Sound
    Bởi trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-05-2014, 09:16 AM
  3. [Video] Công nghệ Natural Sound trên Z30 tốt hơn Beats Audio của HTC One
    Bởi annguyen.ev12 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 18-03-2014, 03:57 PM