Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    thank bác :-bd quá tuyệt =D> =D> =D>

ko có cho 85xx nhỉ

ko có cho 85xx nhỉ

Cái này có cách nào k lỗi thêm icon dư k???

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi liemstar
    Cái này có cách nào k lỗi thêm icon dư k???

là sao hả bạn :-/

cho mình hỏi sao nhìu themes có icon dư trong mục dowload vậy.cụ thể là mục video, music.

bản này cài vào reset sẽ ra thêm 5,6 icon dư ko có biểu tượnng. đây là lỗi do 1 số theme build = theme build. nhưng theme silence của bạn thì không bị lỗi này!
    Những theme bt không lỗi thì khi set theme mọi icon đều đc giữ nguyên như sắp xếp với theme trc, nhưng những theme lỗi này thì dư ra khá nhiều icon thừa như music, record, search, ...Khi cài vào sẽ bt nhưng sau khi reset icon sẽ loạn lên. từ trong các foder nhảy ra home,... rất khó chiệu.

Trích dẫn Gửi bởi liemstar
    bản này cài vào reset sẽ ra thêm 5,6 icon dư ko có biểu tượnng. đây là lỗi do 1 số theme build = theme build. nhưng theme silence của bạn thì không bị lỗi này!
    Những theme bt không lỗi thì khi set theme mọi icon đều đc giữ nguyên như sắp xếp với theme trc, nhưng những theme lỗi này thì dư ra khá nhiều icon thừa như music, record, search, ...Khi cài vào sẽ bt nhưng sau khi reset icon sẽ loạn lên. từ trong các foder nhảy ra home,... rất khó chiệu.
    cái này mình thấy 1 là do OS 2 là do Theme Studio, thật ra có khá nhiều bug trên OS6 (hoặc theme OS6), nếu bạn thay theme nhiều sẽ thấy là nhiều theme khi vào Media, bấm Menu sẽ có "Explorer" còn nhiều theme lại ko, cả vấn đề icon nữa, trc mình còn hay bị là sau khi thay theme, nếu rs máy thì sẽ tự tạo ra các mục Music, Video, ... (đầy đủ trong Media) nhưng icon lại là dấu hỏi (ko xác định dc), vấn đề này thì đúng là chỉ hỏi RIM thôi (~ ̄ ▽  ̄)
    p/s: mình nhớ là đã đưa khá nhiều ng test và k ai nói về lỗi này -> mình đoán la do ROM

Trích dẫn Gửi bởi Sadi
    cái này mình thấy 1 là do OS 2 là do Theme Studio, thật ra có khá nhiều bug trên OS6 (hoặc theme OS6), nếu bạn thay theme nhiều sẽ thấy là nhiều theme khi vào Media, bấm Menu sẽ có "Explorer" còn nhiều theme lại ko, cả vấn đề icon nữa, trc mình còn hay bị là sau khi thay theme, nếu rs máy thì sẽ tự tạo ra các mục Music, Video, ... (đầy đủ trong Media) nhưng icon lại là dấu hỏi (ko xác định dc), vấn đề này thì đúng là chỉ hỏi RIM thôi (~ ̄ ▽  ̄)
    p/s: mình nhớ là đã đưa khá nhiều ng test và k ai nói về lỗi này -> mình đoán la do ROM
    k do rom đâu. Có lẽ nhiều ng chịu để ẩn thôi. Chứ có ng bị mà, theme mình cài dành riêng cho os6 từ trc đến nay k bị, theme trên app world và nhiều theme khác, có theme mới của bạn k bị

sadi làm cho mình cái đi. os5 95xx (9530), thanks nhieu nhiều

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 11-08-2014, 10:46 PM
  2. Sadi Design - Stress... (320x240 OS 4.5 & 4.2)
    Bởi nhiduong2015 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 23-10-2013, 10:14 PM
  3. Sadi Design - Silence (os 4.5)
    Bởi maytinhcure7749 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-07-2013, 01:13 PM
  4. [LOCKED] Sadi Design - RollzZ
    Bởi anhdangchohn trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 05-04-2013, 12:18 AM
  5. (RELEASED) HOT Summer - Sadi Design (UPDATE 91xx)
    Bởi trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 25-07-2012, 07:44 PM