Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Điện thoại thông minh mới nhất của BlackBerry là

Z30 đã trình làng, và chắc chắn các bạn ở trong này cũng có nhiều người đã cầm trên tay. Chúng ta hãy xem Lewis

Hamilton của đội đua F1 MERCEDES AMG Petronas giới thiệu điện thoại thông minh Z30 mới nhé. BlackBerry Z30 chạy hệ điều hành BB10 phiên bản 10.2 với màn hình lớn cho một trải nghiệm mạnh mẽ hơn và phong phú hơn. Với BlackBerry Z30 mới, bạn sẽ thấy nhiều, nghe nhiều hơn, và làm nhiều hơn nữa. Lewis Hamilton giúp chúng ta thấy các tính năng bao gồm: BBM Video với chia sẻ màn hình (Screen Sharing) và BlackBerry Natural Sound tuyệt hảo, BlackBerry Hub tiện dụng hoàn hảo, Bàn phím BlackBerry và pin cực kỳ hấp dẫn...
    Chúng ta cùng xem Clip này nhé:
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/eS_t5-8jPao?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    Xem trên điện thoại</div>

View more random threads:

Em cứ băn khoăn mãi là BB10 ngon mà sao ít người quan tâm thế. Em mới được dùng thử Z10 mà đã thấy nhanh lắm rồi, ko biết sang Z30 thì nó còn thế nào nữa. Chắc BB phải làm lễ giải hạn thôi. Gần nhà em có thầy nhà chùa nổi tiếng lắm.

=)) 1 câu hỏi lớn chưa lời đáp ah?

ngoài lề tí anh em cho mình hỏi cái này với
    mình dùng z10 khi mình gõ tiếng việt ví dụ mình gõ UO rồi gõ W là nó không thành ƯƠ dc luôn mà ra UƠ hay khi mình gõ TUOI rồi mới gõ thêm O nữa mà nó không ra dc TUÔI mà lại ra TUOIO . trên iphone hay pc mình gõ thì dc như thế tiện lợi hơn nhiều khi nhập liệu bằng tiếng việt. bác vnbb biết chỉnh ở đâu để ra như thế thì chỉ giùm mình với. còn cái đoán chữ thì mình thấy nó hơi rối nên không muốn dùng rồi nên anh em không cần tư vấn cái đoán chữ nha.

cầu thủ bóng đá thì không dùng quảng bá toàn cầu, cầu thủ bóng chày hay bầu dục bên mỹ , đi chọn cái thằng công thức 1 mấy ai biết tên và hâm mộ.Chết vì tội ngu quảng cáo chứ ko phải chết vì sản phẩm kém hơn so với các đối thủ cạnh tranh.beckham đâu mà thuê cái thằng này.ngu ơi là ngu

Guest
    nguyenvanthinh1001 không có chỗ nào chỉnh để gõ kiểu "bỏ dấu tự do" đâu bạn, tuy nhiên bạn nên bật chế độ tiên đoán từ đi, nó không hề rối và giúp bạn gõ nhanh hơn, chính xác hơn nhiều đấy

Chỉ cần bỏ cái autocorrect ở dấu spacebar đi thôi, cái đó mới thỉnh thoảng làm mình phiền phức

nguyenvanthinh1001 không có chỗ nào chỉnh để gõ kiểu "bỏ dấu tự do" đâu bạn, tuy nhiên bạn nên bật chế độ tiên đoán từ đi, nó không hề rối và giúp bạn gõ nhanh hơn, chính xác hơn nhiều đấy

Chỉ cần bỏ cái autocorrect ở dấu spacebar đi thôi, cái đó mới thỉnh thoảng làm mình phiền phức

Trích dẫn Gửi bởi vnbb

thanks bác để mình thử xem

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb

thanks bác để mình thử xem

Trích dẫn Gửi bởi nguyenvanthinh1001
    ngoài lề tí anh em cho mình hỏi cái này với
    mình dùng z10 khi mình gõ tiếng việt ví dụ mình gõ UO rồi gõ W là nó không thành ƯƠ dc luôn mà ra UƠ hay khi mình gõ TUOI rồi mới gõ thêm O nữa mà nó không ra dc TUÔI mà lại ra TUOIO . trên iphone hay pc mình gõ thì dc như thế tiện lợi hơn nhiều khi nhập liệu bằng tiếng việt. bác vnbb biết chỉnh ở đâu để ra như thế thì chỉ giùm mình với. còn cái đoán chữ thì mình thấy nó hơi rối nên không muốn dùng rồi nên anh em không cần tư vấn cái đoán chữ nha.
    học cách dùng đoán chữ đi . cái đó là hay nhất của keyboard bb10 đới . khi lần đầu tiên dùng mình thấy không quen nên hơi bỡ ngỡ nhưng giờ quen rồi mà thiếu là khó chịu . chỉ có điều bblink chưa thấy backup được cái historry của nó nên mỗi lần uprom là nó lại phải làm lại từ đầu. bạn nên quên các cái khác và học cái Bb10 cung cấp sẽ thấy nó quá hay so với thằng khác . chứ đừng mang cái chuẩn của thằng khác ra áp vào nó và muốn nó như vậy vì nó là Bb10 chứ không phải ip hay android.
    còn cái mà bạn nói chính là cái mà BB có từ thời OS cũ cơ nó là bộ autor và smartkey của BB mà .

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 25-11-2014, 06:48 AM
  2. Video #27: Xem Video - Cùng danh sách đầy đủ các video Hướng dẫn BB10 cho người mới
    Bởi nhiduongland trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 15-05-2014, 09:32 PM
  3. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 07-02-2013, 11:54 PM
  4. [Video] Cùng xem qua hệ điều hành BlackBerry 10
    Bởi 00anthitga trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 12-12-2012, 04:39 PM
  5. [Video] Cùng xem qua ứng dụng danh bạ trên BlackBerry 10
    Bởi ncsmot492 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5