Chào các bạn !

Năm hết Tết đến rồi, chỉ còn chút khoảnh khắc nữa thôi là chúng ta sẽ bước sang năm mới 2012. Mình xin chúc các bạn ở đây cũng như toàn thể cộng đồng - BBvietnam 1 năm mới, 1 tuổi mới sức khỏe dồi dào, hạnh phúc, vạn sự như ý…

Đã qua 2 version được sự ủng hộ nhiệt tình và các ý kiến đóng góp của các bạn, đó cũng chính là nguồn động viên lớn lao giúp mình hoàn thành Version 3 này, xem như đây là 1 món quà nhỏ cuối năm mình muốn gởi tặng các bạn và cũng là version cuối cùng của mình làm cho Os 5 ><

Theme: New Year 2012 (Version 3) hỗ trợ Os 5 [8900 / 96xx / 9700]

Version 3 chúng ta có gì nào

Vẫn là phong cách giản dị, nhỏ gọn ~ 52k :P

Small banner & New battery, signal: Banner nhỏ nhất có thể, biểu tượng Pin (B - Battery, khi sạc sẽ là C - Charging) và Sóng (S - Signal)với phong cách mới...

Hidden Dock & Change color banner: Ẩn Dock và thay đổi màu của Banner bằng phím tắt...

On/Off Weather slot: Tùy chọn tắt hoặc mở slot của thời tiết, thích hợp với mọi người...

Bonus 1: Bản tích hợp Icons 7 + icons focus (Bộ icons 7 được phổ biến rộng rãi thường không kèm theo icons forcus)

Bonus 2: Bản tích hợp Icons 6

Bonus 3: Bản Calendar view dành cho các bạn luôn muốn hiển thị Calendar tại Home Screen

Hotkeys:
Cleaning Ram: 0 ( Number 0 )
Profiles: F
Media: i
Clock: R
Alarm: R + R (R Double)
Manage Connections: X

Hide Dock: - (Alt + i)
Show Dock: + (Alt + o)

Hide Weather slot: Alt + T
Show Weather slot: Alt + Y

Black Banner: * (Alt + A)
Transparency Banner: # (Alt + Q)

1->9: Slot 1->9 In Applications list

Bản cài đặt tiêu chuẩn alx + jad:

Bản cài đặt jad với bộ Icons 7:

Vì quá số lượng up file của diễn đàn nên mình cập nhật bản cài cho Bold I, bản cài đặt Icons 6, bản cài đặt Calendar tại #6 các bạn nhé

Version 1: Theme OS 5 (8900 / 96xx / 9700) Tuy nhỏ nhưng có võ (Version 1)

Version 2: Theme OS 5 [8900 / 96xx / 9700] Hidden Dock & Hotkeys 1 -> 9 (Version 2)

Chúng mình trải nghiệm nào các bạn

Thx for visit !
><