Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest
    có 2 theme tự làm chia sẻ cho các bạn
    đang tính post 2 bài câu thannk nhưng thôi )
    homescreen chung

Icon os6

icon win 8

Link download
    OS6 https://www.box.com/s/o01s9z8nn78lj9kcvlev
    win 8 https://www.box.com/s/dg5hq1erzojejna06ooa

Guest
    Bác làm 1 bản icon win 8 cho O.S 4.5 320x240 được không . Tại e đang dùng win 8 trên lap nên muốn cài theme win 8 trên em 882 cho đồng bộ

Bạn ơi ! Thế icon6 rất đẹp nhưng bạn có thể cá nhân hoá giúp mình đẹp ko. Bạn có thể chuyển thành font BBAnpha San được ko, cái font của bạn tiếng việt có dấu nó nhìn ko dc men lắm. Rồi bạn có thể đồng bộ cái ảnh nền với cái ảnh trong homescreen là 1 ko, mình thích cái ảnh trong homescreen hơn, cái ảnh hình nền đen ko đẹp lắm . Cuối cùng là cái banner , nó hơi hẹp . Mình có hiện 4 cái icon ở banner thì nó bị che mất bởi wifi. Có gì bạn email: tinh11205@gmail nhé . Chân thành cảm ơn bạn. nếu bạn có thời gian thì làm giúp mình ko thì thui bạn à .

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi anhhung105
    Bạn ơi ! Thế icon6 rất đẹp nhưng bạn có thể cá nhân hoá giúp mình đẹp ko. Bạn có thể chuyển thành font BBAnpha San được ko, cái font của bạn tiếng việt có dấu nó nhìn ko dc men lắm. Rồi bạn có thể đồng bộ cái ảnh nền với cái ảnh trong homescreen là 1 ko, mình thích cái ảnh trong homescreen hơn, cái ảnh hình nền đen ko đẹp lắm . Cuối cùng là cái banner , nó hơi hẹp . Mình có hiện 4 cái icon ở banner thì nó bị che mất bởi wifi. Có gì bạn email: tinh11205@gmail nhé . Chân thành cảm ơn bạn. nếu bạn có thời gian thì làm giúp mình ko thì thui bạn à .

Trích dẫn Gửi bởi mr_cancer2206
    Bác làm 1 bản icon win 8 cho O.S 4.5 320x240 được không . Tại e đang dùng win 8 trên lap nên muốn cài theme win 8 trên em 882 cho đồng bộ
    nếu đc sẽ làm chứ ko dám hứa trc, đổi font hơi mất công xíu thôi còn 8800 thì hơi khó do phải làm từ đầu, kể cả icon #:-s

Guest
    theme đưa ngày tháng + đồng hồ lên trên rất hợp ý mình (thuận tiện khi xem giờ)
    vote cho ai làm theme cho 9k

Rất hay ở theme thứ nhất bác ơi
    Chọn nền và hình đơn giản hài hòa, nội dung vẫn rõ )
    Ủng hộ bác

Guest
    Bác xem nếu dc bác giúp đổi cái font cho cái Win 8 luôn được không bác, font bác dùng đẹp nhưng khổ nổi lỗi tiếng việt có dấu, nếu bác có thòi gian chỉnh giúp mình cái font hổ trợ tiếng việt và size nhỏ nhỏ một xíu, bằng khoảng size 5 hay 6 mặc định gì đó bác. Thanks bác trước, nếu có rảnh rỗi thì giúp a em.

Các Chủ đề tương tự

1. xin theme cho bold 9000
    Bởi kientaonhadep trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-03-2013, 10:47 PM
  2. {Xin theme} Theme ChalkBoard for Bold 9000
    Bởi rozbadao trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-07-2012, 11:51 AM
  3. Nhờ anh em chuyên thiết kế theme giúp mình theme cho 9000
    Bởi hoamyphan trong diễn đàn Thiết kế Giao diện - Themes Developers
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 12-07-2012, 11:07 AM
  4. Tổng hợp HOT THEME BOLD 9000 OS5.0
    Bởi hanhle279 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 28-01-2012, 05:37 PM
  5. [my theme] ==> Mery Christmas 2011 - Theme cho Bold 9000 ^^!
    Bởi dbkvietnam123 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-12-2011, 02:01 PM