Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    doquanghuy071191: Xin lỗi, mình chưa học mẫu giáo nên chưa biết đọc, chỉ biết viết. Có vấn đề gì không bồ?

Trích dẫn Gửi bởi loveicily
    Nếu bán giá này thì khó cho Z30 quá ! Mình yêu BB mà còn đắn đo cái giá đó nữa là người bt !
    Người bình thường thì sao bác?? =))

Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    Người bình thường thì sao bác?? =))
    Thì họ quen dùng ios với androi rồi ! Ko hấp dẫn về giá cả, kiểu dáng, chức năng hơn ios, adroi thì lý do gì để họ thay đổi đâu bác ! Mình yêu BB thì thế chứ ko phải fan thì họ nhìn BB cách khác bác ạ ! Bạn bè e nó toàn kêu khó dùng, thiết kế này nọ, giá chát... thuyết phục kiểu gì nó cũng ko nghe @@

Thì họ quen dùng ios với androi rồi ! Ko hấp dẫn về giá cả, kiểu dáng, chức năng hơn ios, adroi thì lý do gì để họ thay đổi đâu bác ! Mình yêu BB thì thế chứ ko phải fan thì họ nhìn BB cách khác bác ạ ! Bạn bè e nó toàn kêu khó dùng, thiết kế này nọ, giá chát... thuyết phục kiểu gì nó cũng ko nghe @@
    Mình thì chẳng thuyết phục hay dụ dỗ ai dùng BB bác ah ) ai thích cái nào thì xài cái đó thôi. Thuyết phục người dùng là việc của nhà sản xuất bác ah!! )

Ai thích gì thì dùng nấy là đúng òi, thuyết phục làm gì cho mất công ), xã hội là thế mỗi người một vẻ, chứ ra đường toàn BB , toàn i phón, toàn Android không cũng nhàm .

Trích dẫn Gửi bởi phandan080388
    Mình thì chẳng thuyết phục hay dụ dỗ ai dùng BB bác ah ) ai thích cái nào thì xài cái đó thôi. Thuyết phục người dùng là việc của nhà sản xuất bác ah!! )

Trích dẫn Gửi bởi sonroses
    Ai thích gì thì dùng nấy là đúng òi, thuyết phục làm gì cho mất công ), xã hội là thế mỗi người một vẻ, chứ ra đường toàn BB , toàn i phón, toàn Android không cũng nhàm .
    Ôi ! các bác cứ thích "độc" quá thì số lượng máy bán ra ít, nhà sản xuất lỗ vốn, lúc ý sập tiệm ko có room cho các bác up đấy :3...ko dùng thử ko nghe giới thiệu thì sao người ta biết "hàng tốt" mà dùng .

hữu xạ tự nhiên hương

BB còn lâu mới sập, cùng lắm là bán cho thằng nhiều tiền và làm kinh doanh giỏi để hái ra nhiều tiền hơn bạn ah, ngồi đó mà mơ BB sập và ko có rom để up.

Ôi ! các bác cứ thích "độc" quá thì số lượng máy bán ra ít, nhà sản xuất lỗ vốn, lúc ý sập tiệm ko có room cho các bác up đấy :3...ko dùng thử ko nghe giới thiệu thì sao người ta biết "hàng tốt" mà dùng .

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Nhà mạng Verizon sẽ phát hành BlackBerry Classic tại Mỹ từ ngày 26/02
    Bởi dinhpt93 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 13-02-2015, 06:31 PM
  2. Verizon sẽ phát hành độc quyền BlackBerry Z30 vào Tháng 11, giá 199$
    Bởi chnlinhjoa trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-10-2013, 11:12 PM
  3. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-01-2013, 09:14 PM