Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Anno Create A New World

Thể loại: Nhập vai/chiến thuật
    Ngôn ngữ: English

Game converted by Vodanhdt91
    - BBVietNam.com

Giới thiệu:

ANNO: Create a New World (ACNW) là tựa game chiến thuật thời gian thực dành cho mobile được phát triển bởi ; Handy Games, cha đẻ của loạt game Townsmen nổi tiếng :x . Tiếp nối thành công của người anh em cùng tên trên hệ máy DS, ACNW hứa hẹn sẽ mang đến cho người chơi những trải nghiệm hoàn toàn mới mẻ và thú vị! ><

Game lấy bối cảnh nước Anh vào những năm đầu của thế kỷ 15. Lúc này, đất nước của vua George đang chịu những thiệt hại #:-s gây ra bởi thiên tai, nạn đói hoành hành khắp nơi ( . Không thể khoanh tay đứng nhìn nỗi thống khổ của dân chúng, nhà vua cử 2 người con trai của mình đi khai phá những miền đất mới...

Một thế giới đầy màu sắc mới được chờ đợi để bạn khám phá. :-o Khám phá hòn đảo mới và nguồn lực tự nhiên của chúng, kết bạn với các quốc gia nước ngoài và sử dụng kiến thức của bạn đã có để xây dựng thành phố hưng thịnh :-bd của riêng bạn. b-) Tạo một nền kinh tế hiệu quả hơn và cung cấp cho dân của bạn tất cả mọi thứ họ cần để được hạnh phúc. Sử dụng thuế thu nhập của mình để giúp đỡ cha của mình, nhà vua, để chống lại nạn dói đang đe dọa vương quốc. =D> Chứng minh rằng bạn có khả năng tạo ra một thế giới mới và tốt hơn o:-) !

b-) Link download: :-bd

- Đã có bản game do @die92 post cho 82xx,89,96,97,90 click here

Nguồn game converted:
    4Shared.com
    TB: Game được bán với giá $8,99 trên AppWorld ). Nhưng do đây là game converted nên Free ) :-bd cho anh em BBVietNam.com. >

Re: [Nhập vai/Chiến thuật] Anno Create A New World - HandyGames (Support 81/83/88/87/85/93)

đang tải chút về test. Thanks nhé

Re: [Nhập vai/Chiến thuật] Anno Create A New World - HandyGames (Support 81/83/88/87/85/93)

Dễ chơi hơn townsmen đây. ^^ Tiếp tục up lên các phiên bản của các máy khác luôn nè.

Guest
    Re: [Nhập vai/Chiến thuật] Anno Create A New World - HandyGames

Nội công thâm hậu.Tài năng thâm tàng bất lộ nhỉ.
    Đã hiểu. Sẽ sửa lại tiêu đề. :-bd

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Re: [Nhập vai/Chiến thuật] Anno Create A New World - HandyGames (Support 8xxx/9xxx)

cho 89-96-97 báo ko tồn tại bạn ơi,ko down được

Re: [Nhập vai/Chiến thuật] Anno Create A New World - HandyGames (Support 8xxx/9xxx)

link cho Bold 9k k tồn tại bạn ơi (

Trích dẫn Gửi bởi ducanh7786
    link cho Bold 9k k tồn tại bạn ơi (
    các bạn đợi nhé, mình cài lại pc nên ổ C mất hết rùi! =( xui quá!!

Trích dẫn Gửi bởi die92
    Dễ chơi hơn townsmen đây. ^^ Tiếp tục up lên các phiên bản của các máy khác luôn nè.
    đây, mình mới up lại, các bạn check xem??

bên trên cũng có link sao ko down đc, bên dưới có link thì lại down bth :|

Guest

Game này mình có mua trên appworld. Để chiều về lap backup cod ra up lên cho anh em 480x360

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. infeCCt - game trí tuệ không thể bỏ qua (Handygames) [Support All BB Keybroad]
    Bởi phimhai2014 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 12-05-2012, 12:41 AM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-10-2011, 03:27 PM
  3. Toon Cup - GlobalFun (Support 7/8/9xxx)
    Bởi thuytran7953 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 24-10-2011, 09:46 AM
  4. [Việt Hóa] Cyberlords Arcology (Support 8xxx/9xxx)
    Bởi ctvnghiatrang trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 21-10-2011, 06:00 PM
  5. Zen Table Tennis - Bóng bàn (Support 8xxx/9xxx)
    Bởi sonvttb83 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-10-2011, 06:58 PM