Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Re: Quick Player For YouTube- Xem Video trên Youtube, upload Video ngay trên BB và...

Sao mềnh không down dc nhể? cả ota vs pc, down bằng bold, chạy kịch rồi, đồng hồ cát xoay xoay lúc là báo lỗi? nà sao?

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Re: Quick Player For YouTube- Xem Video trên Youtube, upload Video ngay trên BB và...

so với Player For YouTube Pro v1.2.97 cái nào ngon hơn? có mem nào cai chưa vậy

so với Player For YouTube Pro v1.2.97 cái nào ngon hơn? có mem nào cai chưa vậy

@All Những phần mềm xem video trên Youtube từ BlackBerry thường sẽ xem được khi các video của youtube chạy được trên browser mặc định của BB.
    Với Quick Player for youtube cũng như vậy, nếu bạn load 1 video mà chỉ thấy buffrering mà không xem được hình ảnh thì bạn nên coi lại xem video đó có load được từ browser của BB hay không nhé!
    Cách khắc phục thì các bạn có thể vào servicebook của BB xóa dòng "WAP2 Transport..." và thử lại xem đã được chưa (Mình đã test thành công cách này trên 9780, 8900, 9630) và cũng hi vọng các bạn có thể làm tương tự để có kết quả như ý!

@All Những phần mềm xem video trên Youtube từ BlackBerry thường sẽ xem được khi các video của youtube chạy được trên browser mặc định của BB.
    Với Quick Player for youtube cũng như vậy, nếu bạn load 1 video mà chỉ thấy buffrering mà không xem được hình ảnh thì bạn nên coi lại xem video đó có load được từ browser của BB hay không nhé!
    Cách khắc phục thì các bạn có thể vào servicebook của BB xóa dòng "WAP2 Transport..." và thử lại xem đã được chưa (Mình đã test thành công cách này trên 9780, 8900, 9630) và cũng hi vọng các bạn có thể làm tương tự để có kết quả như ý!

os 5 có chạy được đâu, bác cứ đùa

cài này free trên app world mà các bác

Trích dẫn Gửi bởi duc501613
    cài này free trên app world mà các bác
    Có 2 bản: free và paid. Bản trên là paid.

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Có 2 bản: free và paid. Bản trên là paid.

Làm sao bản của bác em ko tải đc nhỉ, cả OTA và barcode luôn

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-05-2016, 12:55 PM
  2. Video Uploader - Upload video lên facebook trực tiếp ngay trên BlacBerry
    Bởi dat.ng trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 21-01-2016, 06:42 PM
  3. Upload video lên YouTube bằng BB10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-10-2014, 03:33 PM
  4. Upload To YouTube - Giúp bạn dễ dàng chia sẻ video lên YouTube trên BlackBerry 10
    Bởi hbgbgh55 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-04-2014, 08:55 AM
  5. Thủ thuật tải video clip trên youtube ngay trên PlayBook
    Bởi laptopnsc4 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-06-2012, 12:26 AM