Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    app này mình đã cài lâu rồi, nhưng cũng gỡ ra từ lâu vì nó chỉ là view
    không có các lệnh đặc biệt nào cả, chỉ là xem mà thôi, cái mà esscreen đã là rất tốt

app này mình đã cài lâu rồi, nhưng cũng gỡ ra từ lâu vì nó chỉ là view
    không có các lệnh đặc biệt nào cả, chỉ là xem mà thôi, cái mà esscreen đã là rất tốt

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @mrvodanh & @emxinhlam tải lại ở post #1 nhé, mình đã chỉnh sửa lại để không bị lỗi 907 rồi
    Anh ơi từ mức độ ngốn cpu có suy ra được mức độ tốn pin không ạ? Có cách nào để xem được mức độ tốn pin của phần mềm thông qua EScreen hay phần mềm này không ạ?

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @mrvodanh & @emxinhlam tải lại ở post #1 nhé, mình đã chỉnh sửa lại để không bị lỗi 907 rồi
    Anh ơi từ mức độ ngốn cpu có suy ra được mức độ tốn pin không ạ? Có cách nào để xem được mức độ tốn pin của phần mềm thông qua EScreen hay phần mềm này không ạ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi maximilian711
    Ko có kill process nhỉ?

Please note, Killing a process on BlackBerry is technically not possible, RIM does not provides an API for this because of security reasons.
    RIM không cung cấp các hàm thư viện để Kill process đó bạn.
    App này mình Share lên với mục đích sử dụng để kiểm tra, quản lý hệ thống một cách tiện lợi hơn, thân thiện hơn thôi :-bd :-bd
    Các bạn mới bắt đầu dùng BB có thể dùng App này quản lý, test máy, mức độ ngốn pin, chạy tiến trình, đương nhiên ES quá nhiều tính năng, khó dùng với người dùng mới, nhưng các Bros dùng đc thì cứ dùng thôi :-*

Trích dẫn Gửi bởi maximilian711
    Ko có kill process nhỉ?

Please note, Killing a process on BlackBerry is technically not possible, RIM does not provides an API for this because of security reasons.
    RIM không cung cấp các hàm thư viện để Kill process đó bạn.
    App này mình Share lên với mục đích sử dụng để kiểm tra, quản lý hệ thống một cách tiện lợi hơn, thân thiện hơn thôi :-bd :-bd
    Các bạn mới bắt đầu dùng BB có thể dùng App này quản lý, test máy, mức độ ngốn pin, chạy tiến trình, đương nhiên ES quá nhiều tính năng, khó dùng với người dùng mới, nhưng các Bros dùng đc thì cứ dùng thôi :-*

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Hoangcamapas
    Hình như ko có phần Kill Process .
    Nếu bật màn hình ENG Screen có lẽ còn nhiều tính năng hơn, ít nhất là Kill process.
    Vả lại bản .ZIP cài lên đâu phải là Full như tiêu đề ghi đâu @BadBerry ?
    Không có kill process như end task trên máy tính thì cài làm gì.Nếu chỉ để xem thông tin OS,pin,cpu ...thì 1 số app khác gọn nhẹ hơn nhiều.

@vnbb ko full được như bài viết đâu anh ạ.

Không có kill process như end task trên máy tính thì cài làm gì.Nếu chỉ để xem thông tin OS,pin,cpu ...thì 1 số app khác gọn nhẹ hơn nhiều.
    Mình gỡ bỏ rồi, đúng cái tên của nó Process Viewer, chứ ko phải Process Viewer and Killer.

Rất hay ạ .

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 16-05-2017, 11:45 PM
  2. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 01-02-2017, 12:07 AM
  3. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 13-11-2012, 08:44 PM
  4. [OS5.0+] Role Call® Tasks - Task nhắc việc cực kỳ chuyên nghiệp
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 08-08-2011, 02:21 AM
  5. SOTI Pocket Controller-Quản lý Blackberry trên máy tính chuyên nghiệp (Review)
    Bởi nguyenhong1007 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 25-06-2011, 12:00 AM