Kết quả 1 đến 10 của 10
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div>ChatPeek - Popup for BBM
    By: HT Tech Solutions
    Version: 1.3.2
    Release: Jan 11th, 2013
    File Size: 490 KB

Đọc tin nhắn BBM™ nhanh và bí mật thông qua một màn hình popup bật lên hoặc lịch sử tin nhắn mà không thay đổi trạng thái D (Delivery) thành R (Read - đã đọc). Popup sẽ xuất hiện ngay cả khi bạn đang sử dụng một ứng dụng khác trên điện thoại. Không phải mất công mở BBM™ chỉ để kiểm tra các tin nhắn mới nhất! Không phải lo lắng rằng mọi người sẽ nhận thấy rằng bạn đã đọc tin nhắn của họ!

Không giống như các đối thủ cạnh tranh của chúng tôi, ứng dụng này cung cấp các tùy chọn để tự động vô hiệu hóa popup khi một ứng dụng nhất định nào đó đang hoạt động. Ứng dụng lựa chọn bao gồm: BBM™, Browser, Camera, Google Maps, vv Không có cửa sổ bật lên gây phiền nhiễu bất cứ khi nào bạn đang mở BBM™ hoặc khi bạn đang chơi trò chơi thời gian thực...

[highlight=#80bfff]Bất cứ khi nào một popup xuất hiện, bạn có tùy chọn để:[/highlight]
    • Tới ứng dụng BBM
    • Tới Lịch sử Pop-up để đọc tất cả các tin nhắn mới trên một màn hình đầy đủ
    • Nhấp chuột vào nút Escape để đóng popup.

[highlight=#80bfff]Bổ sung các tính năng:[/highlight]
    • Chuyển đổi các ứng dụng On / Off
    • Tùy chọn * để tự động vô hiệu hóa popup khi một ứng dụng tiêu chuẩn nhất định đang hoạt động. Ứng dụng lựa chọn bao gồm: BBM ™, Browser, Camera, Google Maps, vv
    • Một tùy chọn để thiết lập mức độ trong suốt popup
    • Một tùy chọn để thiết lập thời gian hiển thị thời gian chờ
    • Click vào một biểu tượng sẽ đưa bạn đến ứng dụng BBM ™ trực tiếp để trả lời
    • Truy cập lịch sử Pop-up trực tiếp từ màn hình menu ChatPeek.

Các tính năng In-Progress:
    * Người sử dụng cũng có thể vô hiệu hóa popup khi tải về ứng dụng (ví dụ như trò chơi) đang hoạt động.

___ ______
    Ứng dụng được bán với giá 1.99$ tại AppWorld Hỗ trợ BlackBerry OS 4.5.0 trở lên

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Guest
    @J1F: great app :-bd
    especially this feature: "without changing the Delivered status (‘D’) to Read (‘R’)"

Muchas gracias por aplicación ; :-bd

[ Posted by Mobile Device ]

quá chuẩn! :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd :-bd

Ở Popup screen, hiện PIN không hiện tên (nếu avatar & PIN trong không dùng trong danh bạ) nên hơi bất tiện một chút.

Trường hợp của mình avatar trong danh bạ link với FB nên vậy!

Em BB của mình chỉ mỗi mình sử dụng nên không cần thiết phải sợ ai đọc tin nhắn BBM của mềnh

Trích dẫn Gửi bởi vitxiem02
    Em BB của mình chỉ mỗi mình sử dụng nên không cần thiết phải sợ ai đọc tin nhắn BBM của mềnh
    @vitxiem02: bạn hiểu sai mục đích, có thể do bạn chưa dùng BBM ;

Cái này không phải là bảo mật không cho người khác đọc BBM của mình, mà là giúp mình "bí mật đọc tin nhắn của mình". Nếu bạn đã dùng BBM rồi thì sẽ hiểu rõ ý câu nói đó, nếu bạn chưa dùng thì để mình giải thích thêm 1 chút:

BBM có 1 cái hay (và cũng là 1 cái dở - vì được cái lọ thì mất cái chai ), đó là khi bạn gửi tin nhắn cho ai đó, trạng thái tin nhắn sẽ cập nhật cực kỳ chi tiết, cụ thể:
    • Tin nhắn đến máy chủ của RIM: trạng thái hiện dấu tick (v)
    • Tin nhắn về tới máy người nhận: trạng thái hiện dấu D (Delivery)
    • Người nhận mở ra đọc: trạng thái hiện dấu R (Read - đã đọc).
    Do vậy, khi bạn thấy tin mình gửi đã hiện chữ R thì chứng tỏ 1 điều là chắc chắn người kia đã đọc tin nhắn của mình, không thể lý do là "chưa đọc" được.

Như vậy là nó rất hay đối với người gửi, nhưng cũng có 1 cái dở với người nhận vì nhiều lúc không muốn trả lời (muốn lờ đi) mà không được :P

Và phần mềm này sẽ giúp bạn (người nhận) có thể lờ đi những tin nhắn không muốn trả lời, bạn vẫn đọc được tin nhắn đó, nhưng người gửi không biết là bạn đã đọc, vì trạng thái tin nhắn trên máy họ vẫn là D mà thôi ;

Guest
    Có phần mềm này thì có thể "gian dối" được khi nhận và gửi BBM rồi! Tiếc là em cài trên 9320 thì cái font nó to tổ chảng nhìn xấu quá, hơn nữa cái Battery Saving Mode đã cảnh báo về tình trạng chạy ngầm và âm thầm "rút ruột công trình" của app này nên em đã remove đi rồi

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @vitxiem02: bạn hiểu sai mục đích, có thể do bạn chưa dùng BBM ;

Cái này không phải là bảo mật không cho người khác đọc BBM của mình, mà là giúp mình "bí mật đọc tin nhắn của mình". Nếu bạn đã dùng BBM rồi thì sẽ hiểu rõ ý câu nói đó, nếu bạn chưa dùng thì để mình giải thích thêm 1 chút:

BBM có 1 cái hay (và cũng là 1 cái dở - vì được cái lọ thì mất cái chai ), đó là khi bạn gửi tin nhắn cho ai đó, trạng thái tin nhắn sẽ cập nhật cực kỳ chi tiết, cụ thể:
    • Tin nhắn đến máy chủ của RIM: trạng thái hiện dấu tick (v)
    • Tin nhắn về tới máy người nhận: trạng thái hiện dấu D (Delivery)
    • Người nhận mở ra đọc: trạng thái hiện dấu R (Read - đã đọc).
    Do vậy, khi bạn thấy tin mình gửi đã hiện chữ R thì chứng tỏ 1 điều là chắc chắn người kia đã đọc tin nhắn của mình, không thể lý do là "chưa đọc" được.

Như vậy là nó rất hay đối với người gửi, nhưng cũng có 1 cái dở với người nhận vì nhiều lúc không muốn trả lời (muốn lờ đi) mà không được :P

Và phần mềm này sẽ giúp bạn (người nhận) có thể lờ đi những tin nhắn không muốn trả lời, bạn vẫn đọc được tin nhắn đó, nhưng người gửi không biết là bạn đã đọc, vì trạng thái tin nhắn trên máy họ vẫn là D mà thôi ;
    ồ, hiểu roài bác vnbb ạ
    thế mà cứ tưởng là nó như tin nhắn sms chứ, cũng có xài bbm nhưng ít khi chat lém bác ơi, vì đa số chat qua IM+ Pro với skype, đối tác toàn dùng skype, ít ai chịu dùng BB

Guest
    Bạn J1F có phần mềm Popup for BBM hay hơn nè, đặc biệt không chạy ngầm.

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi! Các ứng dụng POPUP msg của BB 10
    Bởi AlphaBooks trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-05-2013, 09:06 PM
  2. Popup for BBM By X-Reve
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-02-2013, 04:27 PM
  3. Ai giúp em tắt cái popup này với ạ.
    Bởi ADVQHJMY9077 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 2