Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    *
    <div style="float: left; padding: 10px;"></div>***[align=justify]Slide lock with Easy Dialing là phiên bản sau của Slider Lock - Slider Lock with Profile Switcher : Theo mình cảm nhận là phần mềm mở khóa đẹp và tốt nhất trên BlackBerry dạng lạ lướt. Ở bản lần này chúng ta có thể gọi nhanh cho một số người thân thiết một cách nhanh chóng từ màn hình chờ. Dòng chữ ẩn hiện đẹp mắt có thể thay đổi, với hình nền đẹp mắt, bạn không phải chỉnh sửa gì thêm trong option về khóa bàn phím. Bạn dễ dàng khóa với phím tắt K rất tiện lợi và mở khóa có thể tùy chỉnh kèm phím Alt + vuốt.Điều này tạo sự khác biệt lớn giữa các phần mềm slideunlock[/align]
    *
    *
    *
    *

[img=float-right]https://lh4.googleusercontent.com/-pEH-NBuSUXg/UOaQWugr1qI/AAAAAAAApO8/bKsXSgvFUS4/s300/Slide%2520lock%2520with%2520Easy%2520Dialing-1-PROHP.NET.png[/img] Smart Slider Lock Pro Features:
    - Màn hình khóa đẹp với hình nền bạn tự chọn
    - Ultimate animation
    - BlackBerry ® Messenger, SMS, Missed Call and Email notification Widget on Lock Screen.
    - Chuyển đổi nhanh chóng Profile
    - Short Cut Keys for quick locking
    - Option of choosing in which apps you want to disable this app.

Tương thích
    Version: 1.0
    File Size: 1477 KB
    Required: 5.0.0 or higher

*
    *
    *
    *
    *

Hiện bản full có giá 0.99$ trên Appworld
    Nhưng ở đây là bản full cho các bạn :DOWNLOAD :

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Guest
    ồ mà bản free thì không thể để tip là full dc. :|

Đúng rồi, vì có 2 bản riêng biệi : free vs full

P/S: đã chỉnh lại rồi đó @katori

cài này vào cho mấy thằng bạn mượn máy không thể mở khóa nổi ) ) )

A e bố trí làm bản full đi, , dùng 9800 mấy cái này hữu ích nè, hjhj :">&lt;br />&lt;br />--- Added at 14/01/2013, 11:32 ---&lt;br />&lt;br />Ghét cái này là tin nhắn whatsapp tới ko hiện lên, hjx

Slider Lock with Profile Switcher -Ứng dụng trượt mở khóa đẹp mắt khiên bạn mê ly trên chiếc BlackBerry

[align=justify]Slider Lock with Profile Switcher v1.4 Ứng dụng trượt mở khóa đẹp mắt khiên bạn mê ly trên chiếc BlackBerry của mình. Nhiều bạn bè bạn mượn máy phải lướt tay trên BlackBerry để mở khóa đến xước cả màn hình mất thôi. Vì nó quá đẹp, quá thật quá giống với các cách mở khóa trên nền cảm ứng khác ![/align]
    [img=float-right]https://lh5.googleusercontent.com/-rm71oI5IiDc/UOpo6jwE2YI/AAAAAAAApnE/BAoLCQoKx3g/s200/Slider%2520Lock%2520with%2520Profile%2520Switcher-PROHP.NET.png[/img]Thông số
    Version: 1.4
    File Size: 1356 KB
    Required: 5.0.0 or higher
    Giới thiệu
    [align=justify]Điều làm mình thích nhất đó là dòng chữ được chiếu sáng ở giữa chạy qua chạy lại rất đẹp mắt. Nó là điều mà ít phần mềm slideUnlock làm được. Dòng chữ này có thể thay đổi. Bạn cũng có cách mở khóa đi kèm phím Alt + Vuốt. Rất hay và tiện. Việc bạn cần làm là tìm chọn cho mình những hình nền vừa vặn với máy của bạn. Mình có thể khẳng định đây là một trong những ứng dụng khóa máy đẹp nhất mà bạn muốn thử dành cho BlackBerry. Tuyệt vời hơn là bạn có thể dùng phím K để khóa máy và không cần cài đặt thêm bất cứ gì trong phần khóa phím trên BlackBerry. Phần mềm cứ như là được tạo ra dành cho BlackBerry đi khoe mẽ vậy.
    Nhưng sau khi dùng ứng dụng này, bạn nên quay lại #1 để trải nghiệm phiên bản sau của ứng dụng.[/align]

Bản này là bản Free và bản ở #1 là bản Full. cảm ơn các bạn đã đọc bài !
    DOWNLOAD : :

<div class="bbm_bb_protected_desc">Premium Content</div>
    <div class="bbm_bb_protected_content">Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

*********Một vài hình ảnh

Cài cho bold 9000 nhưng bị lỗi Net.rim.device.api.ui.scrollview
    Dù sao cũng cảm ơn bác

[ Posted by Mobile Device ]

@tndoubleh: sao không làm một bài riêng giới thiệu về Slider Lock with Profile Switcher v1.4. :-bd

[ Posted by Mobile Device ]

Đẹp, cái này dùng cho os nào là phù hợp nhất các bạn nhể. )

Đang ở
    Hà Nội, Vietnam
    @khaisilk1910 Ah, em hơi hồ đồ anh ơi, hihi, giận quá mất khôn :P

@tknguyen lỗi này bạn chuyển qua bản ROM bình thường, tức ROM tối ưu thì bị đấy : Mình dùng 9000 dùng đẹp lắm, bạn để lỡ một phần mềm hay rồi đó !!!

@nguyendinhbac.ms Anh Bắc Râu : OS nào cũng đẹp và em dùng trên 9000 đẹp tuyệt hảo cào cào lá tre xào me tỏi ớt

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Smart Lock : Slide to Lock - Unlock and Slide to Change Profile
    Bởi dlink00001 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 02-05-2013, 10:18 AM
  2. Slide Lock Pro [UPDATE v1.5] - Phần mềm khóa phím của Bulbera (OS6+)
    Bởi ruthamkkncvb trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-04-2013, 09:53 AM
  3. Slide Lock ™ - Slide to Unlock Your Phone, phần mềm lock BB đơn giản, nhẹ :D
    Bởi tra.ngocnu trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-04-2013, 05:42 PM
  4. Slide Lock SwipeLock™ - Thêm lựa chọn khóa phím/màn hình cho Blackberry
    Bởi ngochieu85 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-04-2012, 09:57 AM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-03-2012, 09:19 PM