Kết quả 1 đến 3 của 3
    HÔm nay mình sẽ viết bài giới thiệu với các bạn về phần mềm Live rock 96.9 WFPG, một phần mêm nghe radio rock trực tuyến mình rất thích bởi lẻ nó là phần mềm chỉ phát live những bài rock rất hay, khi bạn bật nó lên bạn có thể nghe được một bản rock của những năm 70 hay là những bản rock đang hot nhất hiện nay. Theo đánh giá của bản thân mình, phần mềm này chạy mượt, giao diện đẹp, tốc độ truyền tải ổn định, và đăc biệt nó có hiễn thị lời nhac đi kèm.
    Sau đây là hình ảnh giao diện của em nó:
    Giao diện chính của chương trình gồm có 7 icon: listen, help, my favorites, most pupolar, recent listen, sitting and exit.

My Favarotes Lưu đươc tối đa 20 bài nhạc

Những bài vừa mới chơi

Khi bạn click vào icon Listen thì nó sẽ chuyển sang giao diện nghe nhac, Bên trái là logo album nhac bên phải là lyric của bài nhạc

Khi click chuột vào cửa sổ đang nghe nó sẽ dẫn bạn đến cover của album nhac, bạn lăn chuột qua trái hay qua phải nó sẽ dẫn bạn đi đến danh sách các bài hát của album nhạc nếu nó tìm thấy.

Phím tắt
    A: add into favorist
    M: return main screen
    B: buy song from store shop
    Link download: V2.4:
    https://dl.dropboxusercontent.com/u/87799970/pic for forum/rocklive/WFPGFM.zip

P/s: Lần đầu tiên post bài lên forum nên còn có nhiều sai sót mong mod niện tình không del bài em nhé.

Nhờ mod edit lại giúp mình cái tiêu đề thêm Version là 2.4. Mình kiếm hoài chổ edit mà không thấy.

Trích dẫn Gửi bởi bb_no_money
    Nhờ mod edit lại giúp mình cái tiêu đề thêm Version là 2.4. Mình kiếm hoài chổ edit mà không thấy.
    Để sửa tiêu đề thì ngay bên dưới tiêu đề có mục "Công cụ chủ đề" đó bạn, click vào đó và chọn "Sửa chủ đề" nhé.

Và bạn sửa lại bài viết nữa, ảnh không xem được. Ảnh đó bạn phải để ở thư mục Public của dropbox thì người khác mới xem được nhé.

Các Chủ đề tương tự

1. Rock File Manager không sử dụng được
    Bởi vpedulinks03 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-06-2014, 10:27 AM
  2. Rock Player - Phần mềm nghe nhạc với giao diện đẹp
    Bởi 307atdt trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 27-06-2012, 02:51 PM
  3. Rock Paper Scissors v1.0 - MMMOOO : Oẳn tù tì ra cái gì?
    Bởi 250910aaban trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-09-2011, 12:34 AM
  4. Rock 'n' Roll Rock 'n' Roll (For 85xx/93xx/89xx/96xx/97xx/9780/9800)
    Bởi thanhtrung210480 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-08-2011, 02:21 AM