Kết quả 1 đến 3 của 3
    Mình vào các bài trước để reply về lỗi này nhưng ko có quyền (chắc chưa đủ bài hay là lượt view).

Mình ghét con bb 978 của mình quá, tìm trình nghe nhạc có thể add lyric mãi mà ko có, gỡ thằng Baamboo palyer VN rồi rồi giờ đành phải cài lại (Androi thì máy 7-8 trăm cũng có đầy phần mềm), mặc dù m ko thích phần mềm này vì phải mua key. bản dùng thử thì dùng quá chán
    Ức chê quá nên chửi e nó tý, chứ thực ra tại bọn lập trình ít thằng viết sòft cho bb quá.

Cài xong, chạy ứng dụng, click option -> click upgrate to premium, thì lỗi: ko kết nối được với server
    đó là lý do tại sao lần trước mình gỡ phần mềm này (cách đây 2 tháng rồi), cứ ngỡ là do máy mình kết nối mạng ko tốt (có cả BIS + wifi) sau nhiều lần ko upgrade được nên m post bài này, mong các bạn or những người viết soft có thể đọc được fix và hướng dẫn m với. thanks

phan manh linh Bạn không vào đúng topic trên forum mới mà vào link cũ (forum cũ) nên mới không post bài được.

Link trên forum mới đây nhé:
    • Baamboo Player - Nghe nhạc với Zing Mp3 và lời bài hát karaoke
    • Baamboo Player Premium - Phần mềm nghe nhạc mới với nhiều tính năng bổ sung [OS5+]

Hôm qua m reset máy mấy lần giờ đã upgrade được rồi, m gửi lại feedback cho mn tiện theo dõi, thanks all.

Thanks vnbb đã nói cho m biết.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 319
    Bài viết cuối: 29-10-2016, 10:03 PM
  2. Zing Mp3 [Update v3.0.1] || Nghe và tải nhạc trực tuyến trên Zing MP3
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-03-2016, 09:45 AM
  3. Baamboo Player - Nghe nhạc với Zing Mp3 và lời bài hát karaoke
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 439
    Bài viết cuối: 16-09-2015, 02:07 PM