Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40
    [imgl]https://appworld.blackberry.com/webstore/servedimages/401570.png/?t=7[/imgl]Glance Tasks By Cloudhunter Mobile Technologies
    Version: 2.4.3
    Release: May 16, 2012
    File Size: 114 KB
    Support: Smartphone 4.6.0 or higher

Đây là phần mềm quản lí công việc chưa từng xuất hiện trên diễn đàn...
    Glance Tasks cùng hãng với phần mềm MemopadPlus Cloudhunter Mobile Technologies nổi tiếng ...

Glance Tasks là một phần mềm mới về quản lí công việc hệ thống cho BlackBerry ® với nhiều phím tắt tiện lợi. Nhiều phím tắt cho phép bạn quản lý các nhiệm vụ dễ dàng. Và bạn có thể xem các nhiệm vụ tổ chức trong nháy mắt và Glance Tasks sẽ giúp bạn quyết định các hành động tiếp theo.

Tất nhiên bạn có thể thực hiện công việc như trong 2 cuỗn sách GTD của" David Allen Done ® (GTD ®)" hoặc "quản lý công việc của Franklin Covey!"

*** Lưu ý: Glance Tasks đòi hỏi phải cài đặt ứng dụng Task mặc định của Blackberry".

Với GlanceTasks Bạn có thể:
    • Tổ chức Việc cần làm của bạn bằng cách dự án, thư mục, thể loại (bối cảnh / vị trí).
    • Nhập văn bản (email message) là nhiệm vụ.
    • Đặt nhiệm vụ của bạn bằng cách sử dụng phím tắt.
    • Indent (thụt lề) và de-indent nhiệm vụ.
    • Tạo sự kiện lịch từ công việc bằng phím tắt (key).
    • Sử dụng phím tắt màn hình Home để mở GlanceTasks một cách nhanh chóng. Mặc định là phím G.

GlanceTasks tích hợp trực tiếp với ứng dụng Tasks của BlackBerry ® và được đồng bộ hóa tự động.

Hệ thống phím tắt phong phú

Thanh hiện thị trạng thái các công việc (Tổng số lượng tasks, số lượng chờ, số lượng đã hoàn thành )

Gán phím tắt cho nó ngoài màn hình Home, mặc định là G, các bạn có thể set là T, rồi ẩn Tasks mặc đinh đi, mỗi lần ấn T nó sẽ chạy GlanceTasks.
    Tạo Folder mới để quản lí dễ hơn: như Folder Focused, Queued, Someday
    Tạo Project mới, có thể xác lập màu sắc để quản lí dễ dàng hơn và dễ nhìn hơn
    Lọc các Category theo ý muốn:
    Phần mềm cho phép backup Tasks vào thẻ nhớ, thật tiện dụng.
    Tự động Backup:
    Cuối cùng là có thể Full activated.
    XIN CÁC BẠN VUI LÒNG ĐỌC QUA MỘT SỐ COMMENTS TRÊN APPWORLD:

The app auto sync with Blackberry tasks, and have a lot of shortcuts, can reorder and indent tasks easily.
    What's more, the developer responds to my request quickly.
    It can do all I want.
    Tạm dịch: Ứng dụng đồng bộ tự động với Tasks của Blackberry, và có rất nhiều phím tắt, có thể sắp xếp lại và thụt nhiệm vụ dễ dàng.
    Hơn nữa, nhà phát triển đáp ứng yêu cầu của tôi một cách nhanh chóng.
    Nó có thể làm tất cả những gì tôi muốn..

With this application, you can find most of the features you want in your task management tools.
    My favorite features are task management by projects, easily task movements (up/down/to other folder/other project), indicating due-days with tasks and a lot of one-key operations. I used nearly one dozen task management tools until I got this application.
    Probably I don't have to try a new task tool anymore.
    Với ứng dụng này, bạn có thể tìm thấy hầu hết các tính năng bạn muốn trong công cụ quản lý công việc của bạn.
    Tính năng yêu thích của tôi là nhiệm vụ quản lý dự án, dễ dàng chuyển động nhiệm vụ (lên / xuống / vào thư mục / dự án khác), cho biết do ngày với nhiệm vụ và rất nhiều hoạt động của một chính.
    Tôi đã sử dụng gần một chục các công cụ quản lý nhiệm vụ cho đến khi tôi có ứng dụng này.
    Có lẽ tôi không phải thử một công cụ nhiệm vụ mới nào nữa.

Yeah, it doesn't look very attractive at the first glance,but as soon as you try the shortcuts you realize how fast and efficient task management can be. Shortcuts are easy enough to remember and you can do almost everything with them. App is really stable, as well. Of course its not perfect and I'd like to see better integration and lower price. But if you need task manager to efficiently do your work (w/wo GTD) and you prefer to use shortcuts AMAP, than Glance Tasks is the way to go. Keep up good work!
    Nó trông không hấp dẫn lắm ở cái nhìn đầu tiên, nhưng ngay sau khi bạn thử các phím tắt mà bạn sẽ nhận ra làm thế nào mà nó có thể nhanh và hiệu quả như thế được!! Các phím tắt dễ dàng, dễ nhớ và phím tắt có thể làm hầu như tất cả mọi thao tác. Ứng dụng thực sự ổn định. Tất nhiên là không hoàn hảo và tôi muốn tích hợp tốt hơn và giá thấp hơn. Nhưng nếu bạn cần công việc quản lý hiệu quả công việc của bạn và bạn thích sử dụng phím tắt, Vâng, Glance Tasks là lựa chọn không gì tuyệt vời hơn.

Ever since moving from Palm to Blackberry platform, years ago, I was looking for a comparable, powerful yet simple, task manager app - I finally found it in Glance Task
    Kể từ khi di chuyển từ Palm sang nền tảng Blackberry, vài năm trước, tôi đã tìm kiếm một ứng dụng quản lí công việc mạnh mẽ nhưng đơn giản- cuối cùng đã tìm thấy nó trong "GlanceTasks
    "

Còn bạn, bạn sẽ đánh giá nó như thế nào... Xin trải nghiệm để cảm nhận!

Cá nhân mình thấy nó thực sự hữu dụng với hệ thống quản lí GTD theo Project, Folder, Màu sắc... thực sự nó đã góp phần hoàn chính những thiếu sót mà Tasks mặc định ko có. Nó làm hài lòng tất cả những ai đang tìm một phần mềm thay thế Tasks mặc định của BB... Hỗ trợ tất cả dòng máy từ OS 4.6 ++.

Yeah, Không có lí do gì có thể bỏ phí được phần mềm hữu dụng thế này...
    Còn còn RẤT RẤT NHIỀU TÍNH NĂNG KHÁC ĐANG CHỜ CÁC BẠN KHÁM PHÁ!!!!!!!
    Các bạn nên làm quen với các phím tắt cho quen, sau sẽ thấy nó dễ sử dụng
    Phần mềm tương thích tốt với OS 4.6++. Dung lượng rất thấp
    P/S: Phần mềm này cần K*Y, vì vậy muốn sử dụng lâu dài bạn cần qua box Hỗ trợ kỹ thuật các bác sỹ sẽ nhanh chóng hỗ trợ cho bạn

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Re: GLANCE TASKS - QUẢN LÍ CÔNG VIỆC TRÊN CẢ TUYỆT VỜI _XIN ĐỪNG THỬ, DÙ CHỈ LÀ MỘT LẦN _ !!!!

Bài viết rất là chi tiết ; ; ;

Re: GLANCE TASKS - QUẢN LÍ CÔNG VIỆC TRÊN CẢ TUYỆT VỜI _XIN ĐỪNG THỬ, DÙ CHỈ LÀ MỘT LẦN _ !!!!

Trích dẫn Gửi bởi evileys69
    Bài viết rất là chi tiết ; ; ;
    Hic, mệt mỏi mới chèn được cái link download đẹp thế đấy bạn ;

Trích dẫn Gửi bởi camquyt2208
    Hic, mệt mỏi mới chèn được cái link download đẹp thế đấy bạn ;
    Có OTA và barcode nữa thì quá đẹp ; ;

Guest

key gồm mấy kí tự và gồm những gì thế bạn ơi (số/số+kí tự/kí tự)?

Phần mềm hay bạn ah
    Cảm ơn bác đã có bài viết chi tiết cho anh em

Nhưng không biết có phải do máy mình không mà khi download OTA xong, RUN thì nó báo lỗi thiếu file, mình tiến hành download desktop sau đó cài lại thì ngon.

Cảm ơn bác đã chia sẻ

Mình cũng bị lỗi khi cài qua OTA, download về desktop cũng bị lỗi, bác chủ check lại giúp em với.

Chắc không cài qua ota được. Đã sửa lại bài viết cho ae

[ Posted by Mobile Device ]

vì cài file jad chỉ đcược file chính thôi, còn cái Frame thì bạn xài Rock File Mââger cài nốt file cod còn lại là được restart máy và tới thôi, tớ rất ưng rồi xài SlickTask và Vỉira đều có cái hay, nhưng tớ vẫn thích 1 cái như task mặc định của BB, có nút tắt và có lẽ đây là điểm dừng chân

Cảm ơn camquyt nhé

Guest

Trích dẫn Gửi bởi dongden
    vì cài file jad chỉ đcược file chính thôi, còn cái Frame thì bạn xài Rock File Mââger cài nốt file cod còn lại là được restart máy và tới thôi, tớ rất ưng rồi xài SlickTask và Vỉira đều có cái hay, nhưng tớ vẫn thích 1 cái như task mặc định của BB, có nút tắt và có lẽ đây là điểm dừng chân

Cảm ơn camquyt nhé
    Vâng, viira và slicktask cũng rất tuyệt... Nó cũng có đồng bộ với Task... Viira nó chạy ẩn khiến ta còn đắn đo, GlanceTasks thì ko... E thấy dừng chân ở đây là hợp lí rồi

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Role Call Tasks - Ứng dụng nhắc việc quá tuyệt vời trên BBOS
    Bởi maimaik0quen trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 26-12-2013, 01:06 AM
  2. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 01-04-2013, 05:01 PM
  3. Better Tasks - Better Lists : Quản lý công việc tốt hơn trên BlackBerry
    Bởi thegioi099 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 6