Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: BDM 6:!

Guest
    Mình cũng bị giống bạn khi cài trên win xp. Khắc phục bằng cách cài bản BDM 5.xxx

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mai.nguyen
    Mình cũng bị giống bạn khi cài trên win xp. Khắc phục bằng cách cài bản BDM 5.xxx
    mình cài bdm 5.0 nó con kô hiện lên cái j hết ý.hiện lên mỗi cái bảng kô?rets lại chục lần mới hiện lên hết cá icon trong bảng cua bdm 5

lúc trước mình cài bản bdm 5. nó cũng giống như bạn nói nhưng khi cắm BB vào thì nó update driver vào và chạy được.
    Mình đang nghi ngờ không biết có phải do bản ghost win xp hay không vì mọi người cài ok hết mà mình lại bị.( Mình đang dùng bản ghost)
    Vì một số phần mềm khi cài trên bản win ghost "rút gọn" không tương thích bạn ạ. bạn xem sao mò thử đi nhé.
    Dùng your uninstaller : http://www.mediafire.com/?es57iwocafebcwc
    gỡ bỏ cho sạch bdm đi và cài lại . Hình như phải có net framework nữa mới cài đc bdm
    P/s: -Mình đoán vậy chứ không chắc lắm vì mình cũng mới làm quen với BB thôi!

Trích dẫn Gửi bởi mai.nguyen
    lúc trước mình cài bản bdm 5. nó cũng giống như bạn nói nhưng khi cắm BB vào thì nó update driver vào và chạy được.
    Mình đang nghi ngờ không biết có phải do bản ghost win xp hay không vì mọi người cài ok hết mà mình lại bị.( Mình đang dùng bản ghost)
    Vì một số phần mềm khi cài trên bản win ghost "rút gọn" không tương thích bạn ạ. bạn xem sao mò thử đi nhé.
    Dùng your uninstaller : http://www.mediafire.com/?es57iwocafebcwc
    gỡ bỏ cho sạch bdm đi và cài lại . Hình như phải có net framework nữa mới cài đc bdm
    P/s: -Mình đoán vậy chứ không chắc lắm vì mình cũng mới làm quen với BB thôi!
    mình mới cài lai WIN 7 cài đc BDM 6 luoon