Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thực sự bài này mình không biết Post ở đâu nên đành post bài ở đây xin nhờ các cao thủ trợ giúp.
    Số là thế này: mình dùng BB8900 - OS5.0 và sử dụng DDNote 1.0.7 để ghi chú (trong máy ko cài Memopad). Hôm trc ko hiểu dở người thế nào lại xóa hết file dữ liệu nằm trong folder Export trên thẻ nhớ . Folder này sẽ có mặc định khi cài phần mềm. Giờ mình muốn có đc 1 soft để phục hồi lại những file bị xóa đó nhưng ko kiếm đc phần mềm nào. Mình cũng đã dùng Google để kiếm nhưng chủ yếu chỉ phục hồi các file .PDF hoặc .TXT chứ ko có file dữ liệu đc tạo ra bởi DDNote (Mình ko nhớ phần mở rộng các file đc tạo ra của phần mềm và hiện giờ cũng ko save file nào vì sợ nó ghi đè mất dữ liệu cũ)
    Khi search Google mình có kiếm đc phần mềm "Free Memory Card Recover" và lúc quét cũng tìm ra đc thư mục bị xóa đó trong khi các phần mềm khác ko hề có. Nhưng tiếc cái là phần mềm này bắt Active Online nên ko có cách nào Recover lại đc.
    Giờ mình mong các cao thủ có bác nào biết 1 phần mềm có chức năng phục hồi dữ liệu trên thẻ nhớ xin chỉ giúp. Hoặc bác nào có bản Full hoặc bản Portal của phần mềm "Free Memory Card Recover" thì cho mình xin với.
    P/S: Các bác cho hỏi có ai bị như tôi là vào Forum bằng OperaMini sau mỗi lần chuyển Topic, Box...lại cứ phải gõ lại ID & Pass ko vậy? Tôi dùng Opera 7. Lắm lúc muốn vào để hỏi han chia sẻ kinh nghiệm lắm nhưng thực bực mình khi cứ phải gõ lại ID & Pass liên tục. Đâm ra dạo này rất ít vào trong khi đó rất muốn vào hàng ngày Trong khi đó dùng Browers lại không hề bị tình trạng này. Hoặc dùng Opera vào các Web, Forum khác cũng không hề bị

[ Posted by Mobile Device ]

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Mình nhớ 1 phần mềm tên là Power data recovery, hồi đó cái USB mình format rồi dùng nó vẫn lấy lại được khá nhiều (kể cả file film sau khi lấy lại vẫn xem được bình thường) bạn kiếm trên mạng xem, nếu không tìm được thì tối mình về up link cho bạn.

Đây, link phần mềm Power Data Recovery mình mới up xong (bên trong có file cài và ***.txt) bạn tải về có thể quét virus để đề phòng.
    http://www.mediafire.com/?8ey5wcmvhmh7b5c
    Chúc bạn lấy lại được dữ liệu của mình !

Recovery My Files 4 ấy, xài rất ổn, mình toàn lấy lại dữ liệu xóa bằng em này. Hầu như là lấy lại được hết.

Mình k có link, chỉ có file trên máy thôi (tận 22Mb nên chắc cũng khó gửi mail), bạn chịu khó Search trên Gúc Gồ nhá. K thấy thì PM mình up lên MF cho, xài 3G nên lăn tăn việc up 1 tý

Guest
    Mình thì kiêm đc nhiều phần mềm, nhung cai quan trọng là no lây laị đc mây file không thông dụng
    Cảm on cac bạn chia ẻ nhe

Các Chủ đề tương tự

1. Thay đổi/xóa thông tin thẻ tín dụng trên BB passport
    Bởi suminssj trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 18-02-2017, 05:15 PM
  2. xóa lich âm trên gmail đi như thế nào ?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 24-12-2014, 11:15 AM
  3. Music trên BB 9810 - MONG CÁC BẠN GIÚP.!!!!
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 05-10-2012, 11:46 AM
  4. Thắc mắc nhỏ về vấn đề xóa ringtone mặc định trên BB
    Bởi Thanhsunflower trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 28-09-2012, 11:00 PM
  5. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 27-07-2011, 01:27 AM