Kết quả 1 đến 4 của 4
    Các bác cho hỏi cách đồng bộ Google Calendar với Calendar trên Blackberry qua BIS với, em dùng BIS mà ko sao đồng bộ được thấy ức chế quá X( X( X(
    Số là sắp tới Euro 2012 rồi, mà kiếm cái lịch thi đấu về dán lên tường thì quê quá , em liền kiếm cái lịch thi đấu Euro 2012 rồi add nó vào Google Calendar nhưng khổ nỗi là nó chỉ có trên Google Calendar thôi mà ko tài nào cho nó đồng bộ với Calendar trên BB được, ức chế vô cùng. Mặc dù lịch hẹn mình tạo trên BB thì vẫn sync được với Google Calendar bình thường, ức ghê gớm ( ( (
    Mà bác nào có các sync lịch đá bóng lên BB qua BIS thì hướng dẫn em với, sync tự động nhé, chứ cắm cap vào máy tính thì ... ngại lắm ; ;
    P/S: Em lấy lịch Euro 2012 ở đây:http://www.markthisdate.com/calendar/Match_schedule_UEFA_EURO_2012_Poland_and_Ukraine_8 46.html<br /><br />--- Added at 26/05/2012, 10:33 ---<br /><br />Ý quên, sẵn đây, bro nào hướng dẫn em qua BBM hay email luôn cũng được, em ít khi lên diễn đàn lắm :"> :"> :">

Email: ileoplus@gmail.com

Cụ Pm email của em em gửi cho cụ lịch Ur cực độc luôn: nguyenminhduong.acc@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi nguyenminhduong124
    Cụ Pm email của em em gửi cho cụ lịch Ur cực độc luôn: nguyenminhduong.acc@gmail.com
    Đã PM, chờ tin vui từ bác

Vay cu Sync voi Google la phai co BIS a mình không có BIS thì có Sync được không tại vì mình đã thử Sync nhiều lần rồi mà vẫn không được nản ?

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. Cho Em Hỏi về SYNC Calendar và Contact
    Bởi le_truonghai2509 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-01-2015, 03:22 PM
  2. Cho Em Hỏi về SYNC Calendar và Contact Trên BBOS7
    Bởi tranlinhnhi797 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-12-2014, 12:04 AM
  3. Sync Google App Calendar với BIS
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-02-2013, 04:50 PM
  4. Không thể sync Mail, Calendar, Contact với Hotmail
    Bởi daotaogec99 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 01-06-2012, 07:30 AM
  5. Sync calendar trong Gsync
    Bởi nangluongmattroi90 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-10-2011, 11:32 AM