Kết quả 1 đến 10 của 10
    Hi all,

Mọi người cho hỏi sao con Bold 9000 của mình, hay bị treo khi dùng Blackberry App World vậy? lúc mới vào App thì ko sao, lát nó load hình, chạy thêm tí nữa, hay treo, phải chờ đợi tí mới xài rùi lại tiếp tục chờ. ... chán BB quá ...

Thanks

Guest
    bản appworld bản mới thì bị thế chứ xài bản 2x vẫn ngon ơ bạn ơi. bạn bảo bb chán chả qua bạn không khai khác hết tính năng của em nó thôi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi sassyboy2412
    Hi all,

Mọi người cho hỏi sao con Bold 9000 của mình, hay bị treo khi dùng Blackberry App World vậy? lúc mới vào App thì ko sao, lát nó load hình, chạy thêm tí nữa, hay treo, phải chờ đợi tí mới xài rùi lại tiếp tục chờ. ... chán BB quá ...

Thanks
    bạn đã update bản mới nhất chưa, 3.0.2.7 ấy mình vừa gỡ bản cũ đi cài lại xong, ngôi loay hoay mãi mà ko treo, mà RAM của mình còn có 650KB Free thôi =))

Trích dẫn Gửi bởi congnvct
    up ở địa chỉ nào vậy bạn?

bạn đã update bản mới nhất chưa, 3.0.2.7 ấy mình vừa gỡ bản cũ đi cài lại xong, ngôi loay hoay mãi mà ko treo, mà RAM của mình còn có 650KB Free thôi =))

Trích dẫn Gửi bởi zerodarling9x
    bản appworld bản mới thì bị thế chứ xài bản 2x vẫn ngon ơ bạn ơi. bạn bảo bb chán chả qua bạn không khai khác hết tính năng của em nó thôi
    Bạn nói tính năng nào vậy bạn, nói rõ dùm mình xem sao ạ?

@congnvct: mới nhất rồi bạn à

Bạn nói tính năng nào vậy bạn, nói rõ dùm mình xem sao ạ?

@congnvct: mới nhất rồi bạn à
    thế bạn cần gì ở chiếc điện thoại? môi dòng điện thoại nó sẽ có ưu và nhược khác nhau chưa có điện thoại nào là hoàn hảo cả vì mỗi người dùng có nhu cầu riêng trước khi mua điện thoại bạn cần đặt ra câu hỏi bạn càn gì ở nó và nó làm đc những gì cho mình. khi bạn trở lời đc những câu hỏi đó khi bạn chọn mua 1 chiếc điện thoại thì sẽ không hối tiếc khi mua nó

Bạn dùng rom nào vậy, mình xài JSL 7.0 tự tối ưu bằng tools có sẵn, dùng vẫn ok lắm, đã xài bold béo thì chấp nhận lắm cái eo lắm bạn ah, tớ thấy bác minhrau90 bên tinh tế còn cài bao ứng dụng đến nỗi bộ nhớ 0KB mà xài mọi thứ vẫn mượt cơ @@

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi congnvct
    Bạn dùng rom nào vậy, mình xài JSL 7.0 tự tối ưu bằng tools có sẵn, dùng vẫn ok lắm, đã xài bold béo thì chấp nhận lắm cái eo lắm bạn ah, tớ thấy bác minhrau90 bên tinh tế còn cài bao ứng dụng đến nỗi bộ nhớ 0KB mà xài mọi thứ vẫn mượt cơ @@

Vậy à ... mình dùng BB cũng dc 3-4 tháng rồi, nói chung cũng đã thử hết, ... mình chuyên về bên mãng của Motorola từ thời EZX tới Android ... nói chung sau khi dùng BB chỉ hài lòng ở bàn phím. Nhưng bên Moto có con Q9h bàn phím cũng 9-10 với con Bold này. Cám ơn bạn nhiều

Vậy à ... mình dùng BB cũng dc 3-4 tháng rồi, nói chung cũng đã thử hết, ... mình chuyên về bên mãng của Motorola từ thời EZX tới Android ... nói chung sau khi dùng BB chỉ hài lòng ở bàn phím. Nhưng bên Moto có con Q9h bàn phím cũng 9-10 với con Bold này. Cám ơn bạn nhiều
    Xài bb mình quan tâm nền tảng của nó hơn là phần cứng )

Ac oi cho e hoi sao e dung bold 9000 ma khi dung cu' bi.sut.bo' nho' ram la sao a.ma sut.rat' nh a. Chi dung 1 luc' la sut.het' ak (file free 0byes).va khi do' thi dung may' hay bi treo lam' a. Phai?khoi?dong lai may' thi bo.nho' tang len duoc.khoang?10M , nhung cung chi dung duoc.1luc' lau la lai.sut.xuong' 0byes a.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 24-01-2014, 10:41 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-12-2013, 11:35 PM
  3. ứng dụng cần wifi mới dùng được!-Bold 9000
    Bởi linhxu7979 trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 23-05-2013, 01:16 PM
  4. Bản Hybrid đáng dùng thử cho Bold 9000 . Brizan v 2.9
    Bởi trong diễn đàn Bản lai - Hybrid