Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest
    em táy máy nghịch con bb8707 tự nhiên thay đổi allow thành deny thế là tự thoát ra về home.sau đó không vào được gì nữa.mỗi khi vào nó lại hiện: Uncaught exception:net.rim.device.api.system.ControlledAcce ssException. bác nào giúp em chữa lỗi nào.cám ơn các bác nhiều.,

[ Posted by Mobile Device ]

bác thay allow thành deny của cái gì mới dc chứ thế này chung chung quá, bác up lại rom cho nhanh ;

hi em không nhớ.up rom thì sao ạ.nó reset lại ạ.nó thay đổi thành allow ạ

--- Added at 16/03/2013, 22:54 ---

em không biết up rom nhưng không vào được application thì có up được không ạ.<br /><br />--- Added at 16/03/2013, 22:55 ---<br /><br />hả bác @thangpzoo

up rom là kết nối bb với máy tính bác ạ, mình down rom gốc về từ máy tính rồi up thôi, không có gì khó cả, nếu up hỏng thì up lại , bác yên tâm, 8707 trâu bò lắm, không hỏng được đâu, sau khi up xong mọi thứ sẽ trở về mặc định nhé
    muốn up rom được thì chỉ cần máy tính của bác nhận được BB thôi )

Guest
    thôi con 8707 đấy xong đời rồi. Nhượng lại xác cho e đi )

Guest
    cho em hỏi vì sao blacberry 8707 không gọi điện được không nhắn tin được,gọi đến thì số máy quý khác vừa gọi hiện không liên lạc được xin quý khác vui lòng gọi lại sau..em dùng sim mobi và beeline nha..em không biết sao nữa..bác nào dùng rồi thì giúp em ..em thank nhiều ạ.. @mkdragon

Cứ up rom là xong , còn cách up như nào bác cứ hỏi thằng google đệ em nhé )