Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Một bài viết rất hay :x
    Từ trước đến nay mình đã dùng qua 8320 -> 8700 -> 9700 nhưng bây giờ vẫn thích dùng BB :x
    Tuy nhiên mình chưa từng gặp một bạn nữ nào dùng BB cả =((

[ Posted by Mobile Device ]

Một bài viết rất hay :x
    Từ trước đến nay mình đã dùng qua 8320 -> 8700 -> 9700 nhưng bây giờ vẫn thích dùng BB :x
    Tuy nhiên mình chưa từng gặp một bạn nữ nào dùng BB cả =((

Em là 1 người yêu thích BB từ lâu nhưng chưa biết rõ thật sự nên dùng loại nào, trước đây có dùng qua 8100 rồi chuyển qua xài Nokia. Em muốn nhờ chị tư vấn giùm nên chọn loại nào, giá cả và nên mua ở đâu cho phù hợp được không ? Em chuẩn bị ra trường và đi làm
    P/S : chị viết bài làm em muốn sắm ngay 1 bé đưa về nhà ôm ấp quá À chị có thể cho em yahoo hoặc fb được không ? Để trao đổi cho dễ nếu được

Em là 1 người yêu thích BB từ lâu nhưng chưa biết rõ thật sự nên dùng loại nào, trước đây có dùng qua 8100 rồi chuyển qua xài Nokia. Em muốn nhờ chị tư vấn giùm nên chọn loại nào, giá cả và nên mua ở đâu cho phù hợp được không ? Em chuẩn bị ra trường và đi làm
    P/S : chị viết bài làm em muốn sắm ngay 1 bé đưa về nhà ôm ấp quá À chị có thể cho em yahoo hoặc fb được không ? Để trao đổi cho dễ nếu được

Trích dẫn Gửi bởi sassyboy2412
    Mình đâu nói mình sẽ bõ Motorola đâu, bạn nhìn chữ ký mình là biết ấy mà. Bạn khá giống 1 người bạn nữ của mình, mê công nghệ, mê mod miếc, mê tìm hiểu nhiều thứ.

Thật ra muốn giữ lửa cho forum mình lắm chứ, nhưng người tài đã ra đi hết rồi, mình thì phải xa con Motorola của mình 1 năm. Nên ... ... ko sao ... 1 năm đó wa BB học tập mọi người
    ố ô. Mình là thành viên gạo cội bên MFUN , từ lúc nó còn là motorola.vn cơ, làm mod từ lúc bạn còn chưa reg nick nữa mà, hehehe. Nhưng xa Moto lâu lắm rồi. Lần gần nhất xài Moto là em Droid Razr. Từ lúc xa M, mình chuyển qua BB rùi, xài vài em Curve 83xx, lên 9k, lên 9810, rồi max 9900. Hiện tại tìm về với 9k, vẫn thấy em nó là best choice của dòng BB.
    Dù xài BB , nhưng rồi sẽ có lúc mình cũng tìm lại với Motorola mà thôi.

Trích dẫn Gửi bởi sassyboy2412
    Mình đâu nói mình sẽ bõ Motorola đâu, bạn nhìn chữ ký mình là biết ấy mà. Bạn khá giống 1 người bạn nữ của mình, mê công nghệ, mê mod miếc, mê tìm hiểu nhiều thứ.

Thật ra muốn giữ lửa cho forum mình lắm chứ, nhưng người tài đã ra đi hết rồi, mình thì phải xa con Motorola của mình 1 năm. Nên ... ... ko sao ... 1 năm đó wa BB học tập mọi người
    ố ô. Mình là thành viên gạo cội bên MFUN , từ lúc nó còn là motorola.vn cơ, làm mod từ lúc bạn còn chưa reg nick nữa mà, hehehe. Nhưng xa Moto lâu lắm rồi. Lần gần nhất xài Moto là em Droid Razr. Từ lúc xa M, mình chuyển qua BB rùi, xài vài em Curve 83xx, lên 9k, lên 9810, rồi max 9900. Hiện tại tìm về với 9k, vẫn thấy em nó là best choice của dòng BB.
    Dù xài BB , nhưng rồi sẽ có lúc mình cũng tìm lại với Motorola mà thôi.

mới xách về con 9780 công nhận pin trâu .... khởi động đi khởi động lại chả tốn nhiêu pin.... đỉnh

Guest
    mới xách về con 9780 công nhận pin trâu .... khởi động đi khởi động lại chả tốn nhiêu pin.... đỉnh

Đến vs BlackBerry cũng thật tình cờ. Yêu, chia tay rùi lại trở về!
    Em 87 gắn bó vs thật nhiều kỷ niệm.
    Up rom, cài soft. Alx, cod, jad rùi 0TA có phải bạn tre nào cũng dc biết đến.
    Nói sao cho tả dc cx vs BlackBerry

Dùng bb đời càng thấp,lại càng khó,nó đòi hỏi người dùng cần thời gian để vọc vạch dùng qua nhiều đời máy của bb từ cao đến thấp,lên voi rồi xuống chó,từ 8830 rồi lên tận 97 rồi giờ lại xuống 8700 Roger,ngoài ra iphone,hay xperia s,lumia 720 em cũng đã thử. Những tính năng của các máy đời cao này phải nói là hơn rất nhiều so với 8700 :youdontsay: xử lý thông tin nhanh hơn,tốc độ truy cập nhanh hơn rất nhiều,giải trí phải thuộc hàng khủng khi ip3 còn chơi được cả game 3D Nhưng em vẫn quay về và 87 đến tận bây giờ,càng dùng càng thấy ra nhiều cái hay. Ấn C một cái là ra compose email/sms/pin ngay được,hay là giữ alt để bôi đen tin nhắn trong message,....etc.... Túm váy lại,không gì có thể = BB  được

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Tai nghe chính hãng nào phù hợp cho BlackBerry Z3 với giá 500K?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 31-03-2015, 09:37 AM
  2. Tai nghe nào có chất âm phù hợp cho BlackBerry Z30?
    Bởi trungtamgec11 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-09-2014, 11:08 PM
  3. Một số lý do BlackBerry Passport là thiết bị phù hợp với bạn
    Bởi QCWHGXT0306 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 18-07-2014, 05:07 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-07-2014, 10:27 AM
  5. Blackberry thực sự phù hợp với ai?
    Bởi ncsmot258 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry
    Trả lời: 38