Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Ơ! Vuốt từ dưới lên, tới giữa màn thì kéo qua phải vào Hub chứ nhỉ? Và từ Hub kéo qua trái thì mở Active Frames, lúc đó App chưa thoát thì chọn App đang chạy thôi. Bản chất nó vẫn thế mà bạn?
    Hêhê. Sr,mình viết nhầm, là qua phải. Nếu như vậy thì động tác vuốt lên qua phải cũng k khác j vuốt lên vào active frames rồi vuốt qua phải, chỉ nhanh hơn chút vì vuốt liên tục nà thôi. vd như nếu đang mở app rồi vuốt trả lời tn rồi quay lại trực tiếp app đang sử dụng thì vẫn hay hơn phải qua active frames đúng ko ạ!? Khi muốn ra active frames thì vuốt lên thôi.
    Chia sẽ vì cộng đồng bb tươi sáng!

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Ơ! Vuốt từ dưới lên, tới giữa màn thì kéo qua phải vào Hub chứ nhỉ? Và từ Hub kéo qua trái thì mở Active Frames, lúc đó App chưa thoát thì chọn App đang chạy thôi. Bản chất nó vẫn thế mà bạn?
    Hêhê. Sr,mình viết nhầm, là qua phải. Nếu như vậy thì động tác vuốt lên qua phải cũng k khác j vuốt lên vào active frames rồi vuốt qua phải, chỉ nhanh hơn chút vì vuốt liên tục nà thôi. vd như nếu đang mở app rồi vuốt trả lời tn rồi quay lại trực tiếp app đang sử dụng thì vẫn hay hơn phải qua active frames đúng ko ạ!? Khi muốn ra active frames thì vuốt lên thôi.
    Chia sẽ vì cộng đồng bb tươi sáng!

Guest
    Cái bạn đang nói, PalyBook có thể làm được Nhưng mà, làm vậy rất hay nhầm. Nếu bạn chơi chém hoa quả sẽ hình dùng nó bất tiện thế nào. Quẹt quẹt một hồi, chạy loạn xạ

Guest
    sao mà ngại thế, thôi chờ thêm tý nữa hehe

vietdh: Lười hay không có máy Windows? Hahaha

cả 2 đại cả ạ =)). cái này bó cái kia cái kia bó cái này thành vòng tròn luẩn quẩn nên chờ 1 thể keke

Guest
    vietdh: ông em này chính xác là ko có máy WIN...Cứ làm trò thế đấy. ....Qua mời anh đi cafe đi

Guest
    ResearchInMotion bác giúp em với, em up bản 10.1.0.273 official cho cái Z10 STL-2 UK nhưng Hub ko connect với FB, ko có thanh What Apps như trên minh họa, hic bây h notifications FB cũng k hiện lên nữa rồi. Bác chỉ cho e cách fix với.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi KhoiNT
    ResearchInMotion bác giúp em với, em up bản 10.1.0.273 official cho cái Z10 STL-2 UK nhưng Hub ko connect với FB, ko có thanh What Apps như trên minh họa, hic bây h notifications FB cũng k hiện lên nữa rồi. Bác chỉ cho e cách fix với.
    Bạn khởi động lại máy là có bình thường đấy!

Cuối tuần vui vẻ!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry Blend Beta tiếp tục xuất hiện trên BlackBerry Passport chạy OS 10.3
    Bởi thelu.giang trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 07-08-2014, 10:24 PM
  2. Tiếng Nhật trên Blackberry Z10
    Bởi hieusghd trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 10-09-2013, 03:03 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 25-05-2013, 11:15 AM
  4. Leaked: OS 10.1.0.1627 cho BlackBerry Z10 STL100-1, STL100-2 và STL100-3
    Bởi hanhle279 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 99