Kết quả 1 đến 8 của 8

Guest
    BlackBerry Maps rất ngon mà bạn, nó còn hỗ trợ phát âm thông báo rẽ trái - rẽ phải ... Tuy nhiên nó chỉ tốt ở các thành phố lớn, đi xa ra ngoại thành hoặc các tỉnh thì bản đồ hơi sơ sài, không được chi tiết bằng GMaps.

Tui thấy mỗi bản đồ đều có ưu điểm riêng, kết hợp xài 2 thằng thì khỏi chê

Đọc cái title của bác hơi khó hiểu, bác nên để là so sánh giữa Google maps và BlackBerry maps trên BB10 thì hơn.

Em cũng chưa có dịp so sánh nhưng thấy BlackBerry maps khá chính xác. Chỉ có nhiều lúc nó hơi máy móc và rối khi hiện chỉ dẫn như hình dưới, có lần vào Đà Nẵng trên đường đi có mấy cái vòng xoay (bùng binh) lớn thôi mà nó hiện chi chít lần xoay trái xoay phải hết cả hồn.

Trích dẫn Gửi bởi HonVietBlogs

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi meocucdien
    Đọc cái title của bác hơi khó hiểu, bác nên để là so sánh giữa Google maps và BlackBerry maps trên BB10 thì hơn.

Em cũng chưa có dịp so sánh nhưng thấy BlackBerry maps khá chính xác. Chỉ có nhiều lúc nó hơi máy móc và rối khi hiện chỉ dẫn như hình dưới, có lần vào Đà Nẵng trên đường đi có mấy cái vòng xoay (bùng binh) lớn thôi mà nó hiện chi chít lần xoay trái xoay phải hết cả hồn.
    Uhm cảm ơn bạn nhiều, để sửa lại tiêu đề.
    Bản đồ của BlackBerry maps hiển thị chi tiết hơn nên nhìn cũng hơi rối

Guest
    Ko có chức năng sửa tiêu đề meocucdien ơi

Trích dẫn Gửi bởi HonVietBlogs
    Ko có chức năng sửa tiêu đề meocucdien ơi
    Bạn di chuột vào chữ Công cụ chủ đề ở ngay bên dưới dòng tiêu đề, sẽ thấy nó sổ xuống 1 menu trong đó có "Sửa chủ đề"

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn di chuột vào chữ Công cụ chủ đề ở ngay bên dưới dòng tiêu đề, sẽ thấy nó sổ xuống 1 menu trong đó có "Sửa chủ đề"
    Cám ơn vnbb

Các Chủ đề tương tự

1. [Update] Đã có cách tiếp tục xài Google Maps v4.5.3 trên BlackBerry
    Bởi dongtam84 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 179
    Bài viết cuối: 04-09-2016, 09:01 AM
  2. Search4Place - Tìm kiếm địa điểm cùng với bản đồ Google Maps và BlackBerry Maps
    Bởi ngoclong.maymoc trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-10-2015, 06:20 PM
  3. Đăng nhập Google Maps trên BlackBerry 10
    Bởi on.myheartwillgo trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 07-11-2014, 11:12 AM
  4. Maps and GPS Directions with Google Maps - Phần mềm bản đồ hỗ trợ GPS cho PlayBook
    Bởi nhtai003 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 21-09-2012, 03:27 PM
  5. Maps Using Google Maps - Phần mềm bản đồ sử dụng dữ liệu của Google Maps cho PlayBook
    Bởi dongtam84 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 20-09-2012, 11:18 PM