Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Guest
    Video số 2: Làm chủ Blackberry Hub
    BlackBerry Hub tập hợp tất cả các tin nhắn, thông báo mà bạn nhận được từ các tài khoản khác nhau vào một nơi thuận tiện. Trong BlackBerry Hub, bạn có thể nhận và trả lời email, tin nhắn bằng văn bản, hay chát BBM ở cùng một nơi và trả lời cho các thông báo từ các tài khoản mạng xã hội, xem qua các sự kiện sắp tới và hơn thế nữa.

Email
    Bạn có thể thêm bất kỳ tài khoản email nào vào điện thoại kể cả email cho công việc và email dựa vào website.Nhắn tin (SMS/MMS)
    Có thể đọc và trả lời tin nhắn sử dụng HubMạng xã hội
    Nếu bạn thêm tài khoản Facebook vào máy, bạn có thể nhận và trả lời thông báo, cập nhật trạng thái, và nhắn tin thông qua BlackBerry Hub. Nếu thêm tài khoản Twitter, bạn có thể soạn thảo các dòng tweets, gửi các tin nhắn trực tiếp. Và nếu bạn thêm tài khoản LinkedIn, bạn có thể chấp nhận lời mời của đối tác kinh doanh, gửi tin nhắn và cập nhật trạng thái LinkedIn.BBM
    Sau khi cài đặt phần mềm, bạn có thể chát thông qua BlackBerry Hub.Cuộc gọi
    BlackBerry Hub hiển thị các cuộc gọi đi và gọi đến, gồm cả cuộc gọi nhỡ và cả voice mail messages.Sự kiện sắp đến
    Không cần rời BlackBerry Hub, bạn có thể xem nhanh (peek) các sự kiện sắp tới, và ngày sinh nhật của các người bạn trên Facebook
    Video với phụ đề lược dịch:
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/hqGCYZo--6A?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    Xem trên Mobile</div>

bác hướng dẫn tận tình quá

Có ai biết tạo filter để lọc email cho Prirotiy Hub không?

Sao chỗ chữ hub của e ko phải là chùm dâu nhỉ

Hôm trước mình cái Whatsapp nhưng đã gỡ ra rồi, mà bây giờ trong Blackberry Hub vẫn còn, vậy xoá làm sao các bạn?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phonghieu
    Mình cũng đang cần vụ này, ai biết thì chia sẻ mọi người vụ này đi?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phonghieu
    Bạn vào phần cài đặt của Prirotiy Hub ở phía dưới thanh bar thấy dòng chữ Thêm quy tắc, nhấp chọn vào nó rồi thử tạo theo hướng dẫn nhé.

cái này chưa biết xài giống mấy bác. Hóng bác nào pro thôi

Trích dẫn Gửi bởi vocongdanh
    Hôm trước mình cái Whatsapp nhưng đã gỡ ra rồi, mà bây giờ trong Blackberry Hub vẫn còn, vậy xoá làm sao các bạn?
    Bạn làm tươi lại HUB nhé (vuốt xuống chéo góc trên bên phải 5 lần). Còn xấu nhất là xóa đi khởi động lại máy.

các bác làm thử nhé .trong hub dung hai ngón tay làm như kiểu thu nhỏ khi xem ảnh thì nó sẽ lọc ra những tin mình chưa đọc .còn dùng 2 ngón tay làm theo kiểu phóng to thì sẽ trở về hub bt .blackberry thông minh thật.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Video #13: Chụp hình - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi lyphuonglan997 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-12-2014, 10:48 PM
  2. Video #17: Tùy biến cá nhân trên BB10 - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-03-2014, 11:22 PM
  3. Video #16: Thao tác khi mới mua BB10 - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-03-2014, 08:06 PM
  4. Video #09: BBM Video Call và Chia sẻ màn hình - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi Cheliv0130 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-02-2014, 02:58 PM
  5. Video #01: Thực hiện cuộc gọi - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 17-01-2014, 01:29 AM