Kết quả 1 đến 4 của 4
    Guest
    tự nhiên dạo này cảm ứng của em Q10 đơ.. mình đang sử dụng bình thường thì nó đứng yên chạm không sử dụng đc, bàn phím thì bt>> phải dùng nút tắt mở nguồn để tắt và mở giống khi khóa màn hình và mở lại thì hết..thi thoảng lại bị vậy gây khó chịu khi dùng..
    có ai bị tình trạng như vậy trên Q10 k tư vấn mình với cái này là lỗi phần cứng hay mềm và có đc bảo hành k vì máy mình đang còn trong TG bảo hành. mình up lên 1925 lâu rồi mà tự nhiên mấy hnay bị vậy liên tục.
    Ai biết tư vấn xử lí sao đc giúp với..@@

Trích dẫn Gửi bởi maiminhpc
    tự nhiên dạo này cảm ứng của em Q10 đơ.. mình đang sử dụng bình thường thì nó đứng yên chạm không sử dụng đc, bàn phím thì bt>> phải dùng nút tắt mở nguồn để tắt và mở giống khi khóa màn hình và mở lại thì hết..thi thoảng lại bị vậy gây khó chịu khi dùng..
    có ai bị tình trạng như vậy trên Q10 k tư vấn mình với cái này là lỗi phần cứng hay mềm và có đc bảo hành k vì máy mình đang còn trong TG bảo hành. mình up lên 1925 lâu rồi mà tự nhiên mấy hnay bị vậy liên tục.
    Ai biết tư vấn xử lí sao đc giúp với..@@
    Nếu có người biết cách sữa lỗi này thì tốt nhất là kỹ thuật viên của smartcom.

Bạn còn bảo hành thì thẳng tiến. Máy mình khôg bị như bạn mô tả

Q10 SQN-100-3
    OS 1925 RADIO1926

Rom leak thì các lỗi linh tinh là bình thường. Bạn up lại rom official mà vẫn bị thì đi bảo hành nhé.

Q10 của mình thì phím D(5) bị đơ. Lúc được lúc không. Nản BB quá