Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 80

BlackBerry Passport dự kiến sẽ ra mắt vào tháng 9 năm nay. Còn 2 tháng nữa nhưng thời gian gần đây các thông tin về chiếc điện thoại đặc biệt này liên tục xuất hiện trên các phương tiện truyền thông. Có thể thấy BlackBerry dạo này đã làm tốt hơn công tác quảng bá hình ảnh cho sản phẩm của mình.

Đây là một mẫu điện thoại khá đặc biệt, đặc biệt từ kiểu dáng vuông của nó đến cái bàn phím vừa vật lý vừa cảm ứng cùng những tính năng và cấu hình rất ấn tượng. BlackBerry Passport sẽ được trang bị màn hình cảm ứng 4,5 inch với độ phân giải 1440x1440 và mật độ điểm ảnh là 453 PPI. Nó sẽ là thiết bị Phablet có bàn phím QWERTY đầu tiên trên thế giới.

Ai sẽ là người cảm thấy BlackBerry phù hợp với nhu cầu của mình? Trang ValueWalk mới đây đã có bài đánh giá về chiếc điện thoại Passport này. Họ gọi đây là một chiếc điện thoại kỳ lạ, nhưng đó là một sự kỳ lạ thú vị. Và qua đó, họ cũng đưa ra 3 lý do tại sao bạn cần và muốn được sở hữu một chiếc BlackBerry Passport:
    • Bạn không cần phải chạy đến một màn hình máy tính hoặc máy tính bảng mỗi khi bạn có bất kỳ công việc thực tế cần phải làm.
    • Bạn thường tốn thời gian gấp ba lần hoặc lâu hơn khi gõ một email trên iPhone so với khi bạn làm trên máy tính của bạn.
    • An ninh vẫn là một ưu tiên, dù có bao nhiêu thiết bị quét dấu vân tay của Apple bán ra.
    Đó chắc chắn là tuyệt vời để xem BlackBerry cố gắng tạo ra một bước nhảy vọt trong yếu tố hình thức điện thoại thông minh khác thường. Chúng ta chỉ có thể hy vọng trải nghiệm người dùng của Passport sẽ không đi vào vết xe đổ như dòng Storm trước đây.

Anh em cùng chia sẻ xem mình có thích sở hữu một chiếc BlackBerry Passport này không? Và lý do là gì nhé
    Theo: N4BB & ValueWalk

Thích nhưng k đủ lúa

đẹp nhưng k có tiền :v

đợi thêm em Classic nữa thì mới định hình chính xác được em nào mới hợp với nhu cầu của mình :-?

xem ra mấy lý do đấy ko phù hợp mấy rồi )

2 yếu tố điểm trừ là màn vuông và khả năng tuơng thích ứng dụng là điểm trừ. Điểm mạnh là kiểu dáng độc đáo nhưng mặt trái là kén khách...
    Và vì là điện thoại BB nên sớm muộn con này sẽ nhanh mất giá vì mặt bằng chung ko ưa chuông.. mình sẽ mua khi giá bằng q10 bây giờ )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    xem ra mấy lý do đấy ko phù hợp mấy rồi )
    Đó là lý do của ValueWalk, còn bạn và những người khác, mỗi người sẽ có những lý do riêng mà

Trích dẫn Gửi bởi b_asuka2004
    2 yếu tố điểm trừ là màn vuông và khả năng tuơng thích ứng dụng là điểm trừ. Điểm mạnh là kiểu dáng độc đáo nhưng mặt trái là kén khách...
    Ứng dụng native cho BB thì hầu như hỗ trợ rất tốt trên màn hình vuông (1:1), vì nó đã có ngay từ đầu cho Q10 rồi mà.

em là kết quả dù xem phim, hay ảnh vẫn không phải xoay màn hình.

Nếu giờ bán z10 được 400$ thì mình sẵn sàng mua Passport.

Trích dẫn Gửi bởi b_asuka2004
    Và vì là điện thoại BB nên sớm muộn con này sẽ nhanh mất giá vì mặt bằng chung ko ưa chuông.. mình sẽ mua khi giá bằng q10 bây giờ )
    Bác không thấy anh Chen nói các app chạy trên QNX sẽ tương thích trên mọi kích cỡ màn hình khi ra mắt con Z3 à? Như vậy là thêm 1 điểm cộng.

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. rom phù hợp cho bb passport
    Bởi sofasaigonnet trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-12-2015, 10:34 AM
  2. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-01-2015, 11:45 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 30-07-2014, 09:12 AM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-07-2014, 10:27 AM