Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

BlackBerry vừa cập nhật phiên bản BlackBerry Beta Zone của họ trên BlackBerry World. Đây là nơi bạn có thể tìm thấy tất cả các phiên bản beta mới nhất của các ứng dụng trước khi chúng được phát hành trên BlackBerry World. Hiện tại có rất nhiều ứng dụng đang cho thử nghiệm trên Beta Zone như WhatsApp, Trapeez, Facebook, Mockit...

Một vài thay đổi từ phiên bản mới so với bản cũ:
    • Notifications:
      • <li>Thông báo được triển khai thực hiện cho các chương trình mới, Downloads và Surveys.
      • Lưu ý: Thông báo sẽ được thử nghiệm với các chương trình beta BlackBerry để bắt đầu. Chức năng sẽ được mở rộng cho các chương trình 3rd Party Developer vào một ngày sau đó.
      </li>
    • Discussions improvements:
      • <li>Infinite scrolling: các chủ đề và bài viết phía sau sẽ được tải khi bạn di chuyển.
      • Bạn có thể chỉnh sửa bài viết của bạn từ các ứng dụng thông báo HUB cho bài viết mới trong các chuyên mục/chủ đề mà bạn đã đăng ký.
      • Sửa chữa một vài lỗi nhỏ.
      </li>
    Nếu các bạn đang dùng ứng dụng BlackBerry Beta Zone thì bạn chỉ cần vào lại trên BlackBerry 10 của bạn, bạn sẽ nhận được cập nhật. Nếu bạn chưa tải thì bạn có thể tham khảo tại đây.

Cứ Có Cập nhật là luôn và ngay )

Guest
    Việt Nam có cài đượ betazone đâu :-??

Trích dẫn Gửi bởi ga_vip
    Anh em vẫn dùng ầm ầm ra mà giờ này bạn còn kêu, có bài hướng dẫn trên forum vài năm nay rồi mà bạn. Bạn tìm nhé

Trích dẫn Gửi bởi ga_vip
    Đúng là gà-vip :P

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Anh em vẫn dùng ầm ầm ra mà giờ này bạn còn kêu, có bài hướng dẫn trên forum vài năm nay rồi mà bạn. Bạn tìm nhé
    vài năm đâu, đợt đầu thấy không được nên chả buồn quan tâm đến nó nữa :-o

Trích dẫn Gửi bởi ga_vip
    vài năm đâu, đợt đầu thấy không được nên chả buồn quan tâm đến nó nữa :-o
    Từ 2012 đến giờ là 2 năm rồi, 2 chẳng là vài thì là gì nữa bạn bạn vẫn hay nói "1 vài cái" hoặc "vài 3 cái" ... đúng không :P
    => [HOT] Hướng dẫn tạo mới & đăng nhập Beta Zone với tài khoản BlackBerry ID

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Từ 2012 đến giờ là 2 năm rồi, 2 chẳng là vài thì là gì nữa bạn bạn vẫn hay nói "1 vài cái" hoặc "vài 3 cái" ... đúng không :P
    => [HOT] Hướng dẫn tạo mới & đăng nhập Beta Zone với tài khoản BlackBerry ID
    hề hề. cám ơn bác nhé. tk betazone thì em có lâu rồi, trước bbos lúc nào chả bbw, bbm với fb betazone, chỉ là nghĩ ở VN không hỗ trợ bb10 nên bỏ qua không để ý đến thối

Trích dẫn Gửi bởi ga_vip
    hề hề. cám ơn bác nhé. tk betazone thì em có lâu rồi, trước bbos lúc nào chả bbw, bbm với fb betazone, chỉ là nghĩ ở VN không hỗ trợ bb10 nên bỏ qua không để ý đến thối
    Có cái câu cuối cùng ở bài #1 rất rõ ràng thế mà "Nếu bạn chưa tải thì bạn có thể tham khảo tại đây.". Click vào chữ "tại đây" đó là có ngay thôi mà

Mình cài proxy ở phần wifi rồi mà vẫn k tải đc BB Beta Zone.
    đã tắt data service và location rồi. BB world thì cũng refresh rồi.
    Em phải làm thao đây các bác!!!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-08-2015, 09:05 AM
  2. BlackBerry Beta Zone cập nhật phiên bản 10.0.0.36
    Bởi thuthunga trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-08-2014, 10:30 PM
  3. [Beta Zone] Facebook for BlackBerry cập nhật phiên bản v3.0.0.6
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-04-2012, 06:29 PM
  4. [Beta Zone] App World cho BlackBerry cập nhật phiên bản 3.1.2.20 trong Beta Zone
    Bởi thietkego trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-2012, 10:42 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-12-2011, 11:45 AM