Kết quả 1 đến 3 của 3
    Mình có vấn đề này, mình hay xem phim, clip linh ta linh tinh trên mạng: youtube, zingtv... nhưng có 1 tình trạng chung là ko tua được mặc dù đã tải trước toàn bộ clip/phim, chính xác là mỗi khi tua thì dù đã tải trước nó cũng vẫn bắt tải lại từ đoạn tua đến. Có cách nào khắc phục được ko nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi hm4u1234
    Mình có vấn đề này, mình hay xem phim, clip linh ta linh tinh trên mạng: youtube, zingtv... nhưng có 1 tình trạng chung là ko tua được mặc dù đã tải trước toàn bộ clip/phim, chính xác là mỗi khi tua thì dù đã tải trước nó cũng vẫn bắt tải lại từ đoạn tua đến. Có cách nào khắc phục được ko nhỉ?
    không hỗ trợ đâu bác, nó chỉ hỗ trợ lưu case các file ảnh và chữ thôi, chứ video thì làm sao mà đủ bộ nhớ mà chơi trò lưu tạm được, ram thì có ít, ổ cứng cũng nhỏ nếu cứ lưu tạm như trình duyệt trên PC sẽ gặp nhiều lỗi lắm, giống như bây giờ bác cầm con bb os6 mà lướt web thử xem đôi khi thông báo lỗi tràn bộ nhớ phải reset lại máy mới hết.

BlackBerry 10 vẫn chưa xử lý được như Android và iOS về vấn đề này

Các Chủ đề tương tự

1. Video #15: Căn bản về trình duyệt - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi cokhithinhvuong86 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-03-2014, 10:23 PM
  2. Trình duyệt của BB10 vẫn là trình duyệt hỗ trợ HTML5 tốt nhất trên Mobile
    Bởi truongngoan123 trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-12-2013, 12:41 AM
  3. [Video] Giới thiệu về BlackBerry Native SDK Tools và cách viết một ứng dụng Native trên BlackBerry 1
    Bởi Khuongnsv trong diễn đàn Phát triển ứng dụng - Software Developers
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 23-12-2012, 01:25 PM
  4. [Video] BB10 tiếp tục đánh bại Android 4.0 về trình duyệt
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 22-12-2012, 07:30 PM
  5. [Video] Trên tay BlackBerry 10 Native Messages App
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-06-2012, 09:57 AM