Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Beta Zone là một nơi mà BlackBerry đưa ra các bản beta của các ứng dụng cho người dùng thử nghiệm, qua đó nhận các phản hồi về lỗi để chỉnh sửa và cải thiện trước khi phát hành chính thức trên BlackBerry World. Trước đây chỉ có các ứng dụng do chính BlackBerry phát triển mới được đưa lên Beta Zone, tuy nhiên gần đây thì BlackBerry đã mở rộng cho phép các nhà phát triển khác cũng có thể đăng ký để được đưa bản beta ứng dụng của họ lên cho người dùng thử nghiệm.

Và không dừng lại ở phần mềm, mới đây BlackBerry thông báo rằng họ sẽ ra mắt chương trình mới trên Beta Zone để giới thiệu về các thiết bị BB10 sắp phát hành. Một số người tham gia Beta Zone đã nhận được email thông báo như sau:

Chúng tôi rất vui mừng thông báo rằng trong tương lai gần chúng tôi sẽ khởi động một chương trình thử nghiệm mới thú vị dành cho thiết bị BlackBerry 10! Dựa trên sự tham gia của bạn trong các bản beta trước đây cho thấy bạn sẽ là một người phù hợp cho chương trình sắp tới. Nếu bạn quan tâm và tham gia vào một chương trình thử nghiệm trên điện thoại BlackBerry 10 của bạn, hãy hoàn thành bài khảo sát này nhanh chóng để cho biết rằng quan tâm đến chương trình và giúp chúng tôi chọn được cá nhân là ứng viên phù hợp để tham gia.
    • Chương trình beta này là gì? - Chương trình Beta này sẽ tập trung vào các sản phẩm BlackBerry trước khi phát hành. Nó sẽ đòi hỏi việc sử dụng điện thoại thông minh BlackBerry 10 của bạn để có đủ điều kiện để tham gia. Người tham gia được dự kiến sẽ tham gia vào các hoạt động thường xuyên như nâng cấp phần mềm, chia sẻ thông tin phản hồi, và thông báo lỗi.
    • Điều gì xảy ra nếu tôi được lựa chọn? - Nếu bạn được lựa chọn để tham gia chúng tôi sẽ liên lạc với bạn với nhiều thông tin về các bước tiếp theo. Chỉ có những người được lựa chọn sẽ được liên lạc.
    Rất thú vị phải không các bạn, có thể những người được chọn sẽ được gửi trước một thiết bị mới để thử nghiệm trước khi nó được phát hành chính thức chăng? Hi vọng anh em BBers Việt Nam có người được BlackBerry chọn tham gia vào chương trình này . Và các sản phẩm sắp tới được đưa vào chương trình này có thể là

BlackBerry Blend, phiên bản cuối cùng của

Passport và

Classic ...
    Theo: CrackBerry

View more random threads:

Guest
    Rất có thể một vài người sẽ được invite thử nghiệm bản 10.3.1

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Rất có thể một vài người sẽ được invite thử nghiệm bản 10.3.1
    Và biết đâu sẽ có nhiều leak cho anh em nhà mình anh nhỉ )

Trích dẫn Gửi bởi hnd1710
    Và biết đâu sẽ có nhiều leak cho anh em nhà mình anh nhỉ )
    Làm gì được. Nó update qua OTA em nhé. Chính vì thế mà có vài người đang dùng bản 10.3.0.xxx nhưng không có mã PIN 4 góc là vì đây. Chỉ khi nào có trên Beta server mới tải về được thôi.

Các bác ơi đăng ký cái beta zone này thế nào ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Làm gì được. Nó update qua OTA em nhé. Chính vì thế mà có vài người đang dùng bản 10.3.0.xxx nhưng không có mã PIN 4 góc là vì đây. Chỉ khi nào có trên Beta server mới tải về được thôi.
    Vậy là không có cách nào xài 10.3 ko có mã PIN ở thời điểm này ah?

Và nữa, tại sao BBM của anh nhắn ko được nữa? Đừng xóa em sớm nhé.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Hoangcamapas
    Vậy là không có cách nào xài 10.3 ko có mã PIN ở thời điểm này ah?

Và nữa, tại sao BBM của anh nhắn ko được nữa? Đừng xóa em sớm nhé.
    Check BBM

Guest
    Thú vij nhỉ.

khá nhiều người đc invite, / tiếc là mình không được =))

Em chỉ mong nó cho em con PP để em test và báo lỗi cũng như đánh giá cho nó chính xác.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry Keyboard cập nhật bản beta cho PRIV trên Beta Zone
    Bởi gptructuyen24h trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-07-2016, 12:26 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-08-2015, 09:05 AM
  3. RIM chuẩn bị giới thiệu hai sản phẩm BB10 cho các nhà phân phối
    Bởi namhavo trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 16-08-2012, 10:02 AM
  4. [Beta Zone] App World cho BlackBerry cập nhật phiên bản 3.1.2.20 trong Beta Zone
    Bởi thietkego trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-03-2012, 10:42 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 16-12-2011, 11:45 AM