Kết quả 1 đến 9 của 9
    Chào mọi người, Mình là thành viên mới cũng là người mới dùng BB nên có gì mong mọi người giúp đỡ!!! Trước tiên nếu bài mình đăng ở đây Nếu không đúng chỗ mong Ad, Mod move nơi khác dùm, mình đã nhìn qua rồi và thấy ở đây có vẻ là ok. Mình đang dùng BBQ10, hiện tại khi vào BBWorld thì yêu cầu nâng cấp phiên bản. Mìn check thì của mình đang dùng là 10.2.1.2141 .... gì gì nữa nhiều lắm. MÌnh thấy dùng mọi thứ ổn chỉ có điều ko vào đc BBW mà cứ đòi nâng cấp. Vậy cho mình hỏi nâng cấp để vào World là bắt buộc hay có cách khác, hay do máy mình lỗi? Hơi gà, Mong a e ntinh chỉ giáo . Thank so much!!!

Guest
    Nó nâng cấp để cải thiện hiệu năng và fix lỗi mà bạn cứ update thoải mái đi. Không phải lỗi đâu.

Guest
    Nó bảo nâng cấp thì nâng cấp, làm gì mà phải xoắn vậy :-s

Không biết nâng cấp nó có mất dữ liệu gì trong máy không các bác? có vấn đề gì cần lưu ý ko ạ? chưa làm bjo . à quên Thank Chuotgao, Dung Max!

Bạn nâng cấp bằng ota thì không cần phải lo không mất gì hết đâu. Nếu nâng cấp bằng autoload mới mất đừng lo lắng cứ nâng cấp thoải mái

T cứ thấy có cái gì nâng cấp trên máy là sướng lắm cứ up nhiệt tình đi )

Ok, Thank mọi người nhiều!!! Đợt rồi cũng lăn tăn có nên dùng BlackB hay không vì nghe nói dùng phức tạp, cũng hơi ngại nhưng mấy hôm lên mạng search thì chỉ có Q10 là vừa mắt mới khổ . Phải nói là đẹp một cách rất chất. Mua về thấy vừa lòng h lại có anh em nhiệt tình giúp đáp. Nghĩ vui vui ... Ấy nhưng mà có vụ Viber thấy a e Ip rủ rê mãi mà nghe nói BB mình chưa ổn lắm. E muốn vào BBW cũng vì vụ VIber này, không biết có ai chỉ giúp?

1. Vào bbw mà nó đòi nâng cấp thì không có gì phải lo vì nâng cấp là nâng cấp bbw chứ không phải nâng cấp phần mềm máy. Ko mất dữ liệu gì.
    2. Viber thì bạn không nhất thiết phải vào bbw. Bạn tìm phần mềm snap trên forum và tải bản port về theo mình dùng hiệu quả hơn bản trên bbw

e up dc rồi các bác ợ. Nó chỉ up BBW 2.5Mb mà làm e cứ tưởng (vì e vô cập nhật phần mềm trong setting thì check là bản mới nhất rồi). Sau này có j lại nhờ các bác chỉ giáo. Thank các bác, a e BB nhìu :x

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry World cập nhật phiên bản mới cho BB10
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 17-02-2017, 04:57 PM
  2. Khí Phách Anh Hùng – Phiên bản 135 - Game online cho dế yêu
    Bởi dinhtrung92rreere trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-03-2013, 07:29 AM
  3. BlackBerry World cập nhật phiên bản chính thức V4.3.0.26
    Bởi nguyengocanhkt trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38