Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    BlackBerry Blend là một tính năng xuất hiện cùng với BlackBerryFuse trên phiên bản Leaked của OS 10.3 trước đây. BlackBerry Fuse là tính năng giúp cho nội dung trên BlackBerry 10 của bạn hiển thị đúng tỉ lệ khi bạn kết nối BB10 với một thiết bị màn hình lớn như TV hay máy tính bảng thì BlackBerry Blend lại giúp cho bạn có thể dàn lại nội dung cho phù hợp với màn hình lớn đó. Thay vì nó chỉ hiển thị một cột thông tin mà thì chúng ta có thể chọn hiển thị theo 2 cột hay 3 cột, tận dụng tốt hơn không gian trên một màn hình lớn để hiển thị thông tin.

Mới đây thì BlackBerry Blend Beta lại tiếp tục xuất hiện trên phiên bản HĐH OS 10.3 của BlackBerry Passport. Mời các bạn xem qua Video:

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/zmJlFcExgx4?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    (Xem trên BB)</div>
    Theo: CrackBerry

Đang mơ tương lai có Z3 thôi, đang tính vay tiền để mua.

Guest
    d7293
    Cố lên nha

Guest
    Ko liên quan lắm nhưng mà các bác cho em hỏi mấy cái phần mềm diệt virus dành cho BlackBerry có tác dụng mấy không nhỉ? Em chưa thấy mấy con bb của e có virus bao h

Ko liên quan thì bạn post sang topic khác nha! Chán quá mấy bố hay lạm dụng trào lưu ko liên quan.
    BlackBerry thì lo gì virus.

Vẫn chưa hiểu lắm màn vuông của q10 hay q5 và sắp tới là q30 khi trình chiếu lên tivi thì có hiển thị dc full màn hình k nhỉ hay lại bị trống 2 phần 2 bên? Test với z10 và z30 thì gần như full với con bravia ở nhà

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi anhtuan000
    Ko liên quan thì bạn post sang topic khác nha! Chán quá mấy bố hay lạm dụng trào lưu ko liên quan.
    BlackBerry thì lo gì virus.
    Bạn tìm giúp mình topic vs :P. Tìm rồi k thấy nên moíw hỏi, chẳng lẽ câu hỏi thế cũng lập thread. Nó k liên quan đến thread này nên mình nói vậy thôi. K có trào lưu gì ở đây đâu

Trích dẫn Gửi bởi mak
    Bạn tìm giúp mình topic vs :P. Tìm rồi k thấy nên moíw hỏi, chẳng lẽ câu hỏi thế cũng lập thread. Nó k liên quan đến thread này nên mình nói vậy thôi. K có trào lưu gì ở đây đâu
    K phải lạm dụng nhưng nên hỏi đúng nơi đúng chỗ, lập topic mới cũng chả sao miễn là đúng quy định, post mấy cái không liên quan đến chủ đề bài viết làm đọc nó loãng ra, rồi nhiều ng lại xoáy vào cái đấy quên mất chủ đề chính, cái đấy xảy ra nhiều rồi.

Tóm lại BlackBerry thì không cần cài mấy cái virus vireo gì nhé.

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Vẫn chưa hiểu lắm màn vuông của q10 hay q5 và sắp tới là q30 khi trình chiếu lên tivi thì có hiển thị dc full màn hình k nhỉ hay lại bị trống 2 phần 2 bên? Test với z10 và z30 thì gần như full với con bravia ở nhà
    Theo mình hiểu thì cái Blend này sẽ giải quyết vấn đề đó

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    K phải lạm dụng nhưng nên hỏi đúng nơi đúng chỗ, lập topic mới cũng chả sao miễn là đúng quy định, post mấy cái không liên quan đến chủ đề bài viết làm đọc nó loãng ra, rồi nhiều ng lại xoáy vào cái đấy quên mất chủ đề chính, cái đấy xảy ra nhiều rồi.

Tóm lại BlackBerry thì không cần cài mấy cái virus vireo gì nhé.
    Bb cũ k cần vì nó chạy nền java ạ. Còn hdh bb10 thì ko hiểu lámw. Trả lời như bạn thì ko phải là trả lời ạ. Ai dùng bb cũng biết

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry Blend v1.2 có bản cập nhật Beta 3 trên Beta Zone cho Windows, MacOS và BB10
    Bởi hdspasuport04 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 14-06-2015, 02:00 AM
  2. BlackBerry Blend cập nhật v1.2 Beta 2 cho BB10, Windows và MacOS trên Beta Zone
    Bởi linhvnt trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-06-2015, 05:42 PM
  3. BlackBerry Blend cập nhật v1.2 cho BB10, Windows và MacOS trên Beta Zone
    Bởi ncsmot583 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-03-2015, 08:50 AM
  4. Chia sẻ một chút về BlackBerry Blend trên Passport
    Bởi chothuenha87 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 05-11-2014, 06:25 PM
  5. BlackBerry Blend đã xuất hiện trên kho ứng dụng BlackBerry World