Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Đã dùng BB từ đời 83, 97, 99 nay là Z10, thời gian trung thành với BB cũng chừng 6-7 năm gì đó, vừa rồi quyết định mua Z10 khi giá còn 6tr, vậy mà vừa lấy máy hôm trước thì hôm sau nhận ngay cái thớt vào mặt giảm giá còn 4,5tr, thôi thì do chương trình giảm giá bất ngờ không biết trước được nên chịu vậy, nhưng từ hôm dùng máy đến giờ đọc tin tức thỉnh thoảng lại nhận cục gạch "update, leak - cho tất cả các máy trừ Z10 STL100-1" mà cảm thấy như mình vừa rước đồ bỏ đi về vậy. Có ai có cảm giác như tôi không nhỉ?

Không, với leaked thì đó là chuyện bình thường. Vì nếu có bản Official thì STL100-1 luôn có cùng, thậm chí còn nhanh hơn các mẫu khác ở Việt Nam.

Trích dẫn Gửi bởi aca456
    Đã dùng BB từ đời 83, 97, 99 nay là Z10, thời gian trung thành với BB cũng chừng 6-7 năm gì đó, vừa rồi quyết định mua Z10 khi giá còn 6tr, vậy mà vừa lấy máy hôm trước thì hôm sau nhận ngay cái thớt vào mặt giảm giá còn 4,5tr, thôi thì do chương trình giảm giá bất ngờ không biết trước được nên chịu vậy, nhưng từ hôm dùng máy đến giờ đọc tin tức thỉnh thoảng lại nhận cục gạch "update, leak - cho tất cả các máy trừ Z10 STL100-1" mà cảm thấy như mình vừa rước đồ bỏ đi về vậy. Có ai có cảm giác như tôi không nhỉ?
    Quan trọng là máy của bác phục vụ được đầy đủ nhu cầu sử dụng của bác, các bản leak để trải nghiệm thôi, bản off vẫn là bản ổn định nhất.

Bác xuống tay lúc em ấy có 6tr, thử hỏi những người xuống tay nó 16tr sẽ thế nào, bác đừng suy nghĩ quá, không có chuyện lừa đảo gì ở đây hết, đó là cảm giác thôi.

STL 001 chip có hơi khác nên thường phải có bản build riêng, nếu nó không build cũng phải chịu chứ biết làm sao. Nhưng có lên được 10.3 hay không phải đợi nó ra bản off cuối cùng đã, bản leak chỉ là rò rỉ thôi, bbvietnam cũng dẫn nguồn từ crackberry không thể tự tạo file leak được, nên đợi chờ là hạnh phúc.

hế hế, cảm giác bị xa lánh vậy thôi bạn ơi, chớ dùng thì như mấy con 002/003/004 cả.
    Nhiều lúc đợi chờ vậy mới sướng chứ.

Theo mình thì bài nên đăng vào mục như kiểu Tâm sự thì hợp lý hơn.

Mình mua từ lúc 14 triệu đây bạn. Không có cảm giác bị lừa nhưng hơi sốc thôi. Lần đầu mua BlackBerry mới mà bị như vậy cũng ko muốn mua cái thứ 2. Tuy nhiên cảm giác được đập hộp Z10 và trải nghiệm thì chưa có máy nào mình được nếm trải nhiều như khi mua Z10 01. (đổi lại cái giá để có cảm giác đó đắt quá) :P

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi THANHDATNHUY
    Mình mua từ lúc 14 triệu đây bạn. Không có cảm giác bị lừa nhưng hơi sốc thôi. Lần đầu mua BlackBerry mới mà bị như vậy cũng ko muốn mua cái thứ 2. Tuy nhiên cảm giác được đập hộp Z10 và trải nghiệm thì chưa có máy nào mình được nếm trải nhiều như khi mua Z10 01. (đổi lại cái giá để có cảm giác đó đắt quá) :P

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tapatalk
    bác cưới em nó hoành quá
    Bằng con Zép 30 của em

Sent from my Z30 using Tapatalk

Guest
    [QUOTE="khaisilk1910"]

Guest
    Có sao đâu. Bạn nghĩ nhiều quá

Sent from my Z10 using Tapatalk

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    bác cưới em nó hoành quá
    Bằng con Zép 30 của em

Sent from my Z30 using Tapatalk
    Ảnh mua lúc đó Q10 còn chưa bán ra cơ mà.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối