Kết quả 1 đến 6 của 6
    mình có một thắc mắc nhẹ xin hỏi mấy anh em đã và dang trải nghiệm OS10.3 một chút

ae để ý là Os-10.2 ngoài màn hình chủ , các icon sẽ có một lớp nền mờ bọc bên ngoài
    và khi lên Os-10.3 thì mình để ý là hình như BB có loại bỏ cái lớp nền đó
    thực hư thì mình chưa rõ , AE nào trải nghiệm qua Os-10.3 thì để ý hộ mình coi xem là cái lớp nền đó có thể bật tắt trong cài đạt dc ko ... hay là BB Loại bỏ cái đó luôn rồi ... tính trong mấy bản Leak 10.3 mới này này

mình vốn thích cái nền mờ bọc ngoài icon đó vì nó khiến các icon trên màn hình chủ nhìn rất rõ và dễ chịu dối với mình ... đang tính lên nhưng mà còn e ngại qua ... còn mốt nó loại hẳn luôn thực xự chắc mình khỏi lên quá :P

Mình cũng thích nền ấy nhưng rất tiếc là nó bị khai trừ ở 10.3 rồi. Thay vào đó là shadow, lấy hình nền sáng thì nhìn bẩn bẩn, hình nền nhiều chi tiết thì vừa không thấy chữ, vừa loạn. Nói chung 10.3 giao diênh lắm cái rất ngứa mắt )

Trích dẫn Gửi bởi izal
    Mình cũng thích nền ấy nhưng rất tiếc là nó bị khai trừ ở 10.3 rồi. Thay vào đó là shadow, lấy hình nền sáng thì nhìn bẩn bẩn, hình nền nhiều chi tiết thì vừa không thấy chữ, vừa loạn. Nói chung 10.3 giao diênh lắm cái rất ngứa mắt )
    thế à .... thế thôi , khóa chức năng update OTA ... ... buồn như chuồn chuồn cắn k*** rồi

Mình thì k thích màn hình home ở 10.3 thôi.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi jakaja111
    thế à .... thế thôi , khóa chức năng update OTA ... ... buồn như chuồn chuồn cắn k*** rồi
    Bác nói khoá chức năng update OTA rất kiên quyết, nhưng rồi lại up autoload hay sachesi chứ gì.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi meocucdien
    Bác nói khoá chức năng update OTA rất kiên quyết, nhưng rồi lại up autoload hay sachesi chứ gì.
    hề hề .... những vấn đề tương quan và vì lợi ích bản thân dương nhiên là pải xem xét đã )))

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] Chủ quan những điểm chưa hoàn thiện của BlackBerry OS10
    Bởi dichvuvisa24h trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 22-08-2015, 11:16 AM
  2. Hỏi: Phần soạn thảo bằng giọng nói Os10.3
    Bởi thanhbinhptit08 trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-09-2014, 07:30 PM
  3. Lấy lại chức năng Search của OS10.2 trên OS10.3.0.296
    Bởi hangxongxao@yahoo.com trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 21-05-2014, 09:29 PM
  4. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 25-06-2013, 01:47 AM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 07-06-2013, 04:28 PM