Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Mua App trên BBWorld

Hi, em không rõ lắm vụ mua app, trc giờ toàn xài redeem code hoặc lúc app free thì down về. Giờ muốn mua Apps/Games mà ko rõ lắm nên muốn hỏi các anh chị chút.

Em add tk visa của techcombank vào BB, chưa mua gì cả đã bị trừ 37k vnd, mà ko rõ lý do, hix nên sợ quá, remove luôn, liệu add lại có bị trừ tiếp không? mỗi lần mua app thì nó trừ đúng số tiền đăng trên appworld hay là mất thêm phí giao dịch nữa vậy?

Nếu đăng ký Paypal thì như thế nào, mất phí giao dịch ko vậy?

p/s: mượn acc ông anh ạ

Mình add mà chẳng thấy trừ. Thẻ mình visa Techcombank. Còn mua paypal thì hình như có mất phí. Mình nghĩ thế vì chưa dùng paypal bao giờ

Guest
    Mình đang dùng thẻ visa của acb,rất dễ sử dụng ko bị trừ tiền gì hết.Ra acb làm thẻ chỉ có 15p là nhận thẻ luôn.Về add thông tin thẻ vào ứng dụng bb world là mua dc ngay.

Trích dẫn Gửi bởi quangtrong
    Hi, em không rõ lắm vụ mua app, trc giờ toàn xài redeem code hoặc lúc app free thì down về. Giờ muốn mua Apps/Games mà ko rõ lắm nên muốn hỏi các anh chị chút.

Em add tk visa của techcombank vào BB, chưa mua gì cả đã bị trừ 37k vnd, mà ko rõ lý do, hix nên sợ quá, remove luôn, liệu add lại có bị trừ tiếp không? mỗi lần mua app thì nó trừ đúng số tiền đăng trên appworld hay là mất thêm phí giao dịch nữa vậy?

Nếu đăng ký Paypal thì như thế nào, mất phí giao dịch ko vậy?

p/s: mượn acc ông anh ạ
    bác cao nhân nào vào trả lời dùm em với. em cũng bị tương tự. chưa làm gì tự dưng bị trừ 37k. thử lại lần nữa bị trừ 37kk nữa. qua ảnh các bác co thể thấy bị trừ hơn 35k + 2k phí nữa là 37k. em chả hiểu nổi nữa. em dùng thẻ Smartcard. trước em đã dùng 1 tài khoản thẻ khác và giao dịch ngon ơ,không hiểu bị như nào nữa

Trích dẫn Gửi bởi doanvm09
    bác cao nhân nào vào trả lời dùm em với. em cũng bị tương tự. chưa làm gì tự dưng bị trừ 37k. thử lại lần nữa bị trừ 37kk nữa. qua ảnh các bác co thể thấy bị trừ hơn 35k + 2k phí nữa là 37k. em chả hiểu nổi nữa. em dùng thẻ Smartcard. trước em đã dùng 1 tài khoản thẻ khác và giao dịch ngon ơ,không hiểu bị như nào nữa
    MÌnh đã add tk ngân hàng vào paypal, phí add là $1. sau đó thì add paypal vào BB, mua app ko thấy mất thêm phí nào nữa cả, dùng tiện hơn add trực tiếp thẻ ngân hàng.

cái chỗ trừ tiền 37k kia thấy một số bác bảo sau bao nhiêu ngày nó sẽ trả lại, nhưng mà hỏi ông anh mình trc cũng add thử bị trừ mà đc 2 tháng rồi chưa thấy trả lại j cả

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-09-2016, 10:26 PM
  2. Mua ứng dụng trên BBworld
    Bởi vananh06021990 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-06-2016, 09:59 AM
  3. Bàn về vấn đề mua ứng dụng trên BBWorld
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 06-01-2016, 10:18 PM
  4. [Help] Mua ứng dụng trên BBWorld không thành công vẫn bị trừ tiền!
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 18-11-2014, 07:52 PM
  5. [giúp đỡ] Mua game trên BBworld nhưng không tải được
    Bởi TuanTran1106 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-10-2013, 10:01 AM