Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Bảo hành Z10

Chào cả nhà!! Cả nhà cho mình xin ý kiến với. Tình hình mình có mua 1 Z10 ở HNam bị hư nguồn và đang BH ở Toàn Châu. Đã gần hơn 1 tháng 18.7. Thì được hẹn sau 4 tuần mới có máy nhưng đến nay vẫn chưa được báo kết quả. Và mình xin hỏi các bạn hướng xử lý có lợi cho mình nếu trường hợp mình không thể lấy được máy hay bị từ chối BH thì làm sao?! Mong được cả nhà tư vấn. Thân. Cảm ơn đã đọc.

vậy sau 4 tuần bạn gọi lên thì họ nói gì ???

Trích dẫn Gửi bởi lxh1290
    vậy sau 4 tuần bạn gọi lên thì họ nói gì ???
    Mình mới lên nhưng họ bảo T2 tuần sau mới làm việc lại. Hiện tại mình vẫn chưa biết tình hình sao phải đợi T2, mình hỏi trước ý kiến các bạn để có hướng giải quyết an toàn hơn vào T2 này. (Cái phiếu biên lai BH bên đó ghi chỉ có giá trị trong 1 tháng mà bên đó giữa máy mình ~ 2 tháng nay rồi)

P/s: Thật sự là quá thất vọng vì BlackBerry là cty lớn mà lại phân phối đại lý chán quá.

Guest
    Minh mua Z10 tại HHa tháng 4 về 1 ngày lỗi camera ra đổi máy mới dung thêm 20 ngày nữa lỗi pin đến nơi BH cũ ở Yên Hoà đổi cho cục pin khác ( Pin cũ) đến tháng 5 chek bảo hành thấy có rồi đến 12/2015 tức BH 18 tháng hôm rồi tháng 7 máy lỗi pin mang ra Xã Đàn BH NV nhân máy nói máy A chưa KH BH chán mình nói chek thử hôm trước có rồi mà, về chek lại đúng là chưa được KH thật NV BH A về NPP bảo người ta kich hoạt BH. ko biết sao nữa chán cho một BB danh tiếng 1 thời.

[IMG]data/attachments/11/11996-d41d41f74b19ae8a394c454a4501f419.jpg[/IMG]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi baolaa
    Minh mua Z10 tại HHa tháng 4 về 1 ngày lỗi camera ra đổi máy mới dung thêm 20 ngày nữa lỗi pin đến nơi BH cũ ở Yên Hoà đổi cho cục pin khác ( Pin cũ) đến tháng 5 chek bảo hành thấy có rồi đến 12/2015 tức BH 18 tháng hôm rồi tháng 7 máy lỗi pin mang ra Xã Đàn BH NV nhân máy nói máy A chưa KH BH chán mình nói chek thử hôm trước có rồi mà, về chek lại đúng là chưa được KH thật NV BH A về NPP bảo người ta kich hoạt BH. ko biết sao nữa chán cho một BB danh tiếng 1 thời.

View attachment 11994
    Đọc bài của bác chỉ muốn đập đầu vào tường! :P

Toàn Châu bảo hành thì khó nói lắm ... bạn qua topic mình lập đây xem thêm nhé

http://bbvietnam.com/threads/can-mo...t-may-khi-mang-di-bao-hanh.37160/#post-421543

Yên tâm là được bh nhưng chờ lâu

Trích dẫn Gửi bởi giosongduong
    Yên tâm là được bh nhưng chờ lâu
    2 tháng rồi bác. Biên bản qua 1 thàng là éo còn giá trị nữa đây. Cty làm ăn hợm vãi.

Con 9220 của em gần bước sang tháng thứ 3 rồi còn chưa về được với chủ nữa này bác. Mà bực cái hỏi bên nào cũng ko có câu trả lời chính xác là bao giờ máy vể, chỉ nói máy anh đã được gửi đến hãng. Chăc BBR hết hàng.